เผ่า -[l3lue]-[l3lood]- รับสมาชิกเข้าเผ่า K65,K66,K67 [หรือทุกทวีป]

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

tactichero

คะแนน react
0
ชื่อหมู่บ้าน: หมู่บ้าน Pegasus

พิกัด (506|859) K85

ปล. พึ่งจะเล่นนะ ขอร่วมด้วยคนจ้า

nawarisa

Member
คะแนน react
0
ดีครับ
Black star
753/691 k67
ขอร่วมแก๊งค์ด้วยครับ

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับคุณ Black star เข้าสู่เผ่า -BB- ของเรานะคะ

ส่งคำเชิญไปให้แล้ว รอการตอบรับจากคุณอยู่ค่ะ ^ ^

nawarisa

Member
คะแนน react
0
ชื่อหมู่บ้าน: หมู่บ้าน pegasus

พิกัด (506|859) k85

ปล. พึ่งจะเล่นนะ ขอร่วมด้วยคนจ้า

เนื่องจากว่าคะแนนของคุณยังไม่ถึงเกณฑ์ของเรา

แต่ได้ปรึกษากับทางหัวหน้าเผ่าแล้ว เรายินดีต้อนรับคุณนะคะ ^ ^

แต่ก็อยากให้คุณช่วยพัฒนาหมู่บ้าน และก็เข้ามามีส่วนร่วมมากๆค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ส่งคำเชิญไปแล้วค่ะ เรากำลังรอการตอบรับจากคุณนะคะ ^ ^

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน