เผ่า lm19 รับสมัครสมาชิกครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ lostmans
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เผ่า lm19 หาสมาชิกด่วน

เผ่า LM19 รับสมัครสมาชิกเข้าเผ่าครับ มีผู้ดูแลทวีปต่าง ดังนี้ครับ
K61 และทวีปใกล้เคียง ติดต่อ lostmans พิกัด 144/629
K51 และ K55 และทวีปใกล้เคียง ติดต่อ sistema พิกัด 133/537
K77 และทวีปใกล้เคียง ติดต่อ nungdts พิกัด 744/768

สนใจเข้าร่วม ส่งข้อความแจ้งแก่สมาชิกได้เลยครับ
ตอนนี้สมาชิกของเราเพิ่มขึ้นเป็นจำนวนพอสมควร ใครสนใจเข้าร่วมเป็นสมาชิก เราจะส่งคำเชิญไปให้ท่านเพื่อเข้าเป็นสมาชิกร่วมกัน
อยู่ในทวีปไหนก็ได้นะครับ ถ้าอยู่ในทวีปที่ไม่มีสมาชิกเราดูแลอยู่เราจะให้ท่านเป็นผู้ดูแลทวีปนั้นทันที

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
สมัครสมาชิกเพิ่ม

เผ่า LM19 ทวีป61 ครับรับสมัครสมาชิก เราเป็นเผ่าอันดับ 7 ของทวีปครับ สนใจสมัครเข้าเผ่าติดต่อผมโดยตรงได้เลย พิกัด หมู่บ้าน 144l625

บน