เผ่า novus เปิดรับสมาชิกใหม่k36ครับ

DeletedUser

Guest
เผ่าnovus ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ รับทุกk นะครับ ไม่จำกัดเฉพาะk36 สนใจทิ้งพิกัด และชื่อไว้ เดี๋ยวผมส่งคำเชิญไปครับ:D

DeletedUser

Guest
เผ่าnovus ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ รับทุกk นะครับ ไม่จำกัดเฉพาะk36 สนใจทิ้งพิกัด และชื่อไว้ เดี๋ยวผมส่งคำเชิญไปครับ:D

เยี่ยมเลยครับ:)

DeletedUser

Guest
อยากอยู่ด้วยจัง

ผมเพิ่งหัดเล่น
แล้วไปสมัครเข้าเผ่าที่เค้าอยู่k37
ผมจะออกมาจากเผ่าได้หรือไม่
ถ้าได้มันจะหน้าเกลียดมั้ยคืออยากอยู่เผ่าในทวีปเรา
มีอะรัยช่วยแนะนำด้วยเพิ่งหัดเล่นครับ

บน