เผ่า RoHunt [RHN] ทวีป K57 อยากชวนเพื่อนๆ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
เผ่า RoHunt [RHN] อยากชวนทุกทวีป

ยุบเผ่าแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

Jeehoi

คะแนน react
0
อยู่ด้วยครับอยู่k47

พิกัด(775/441)k47 อยู่ด้วยได้อ่าป่าวครับ

ชื่อหมู่บ้าน เด็กนิติ...ม.บูรพา..จร้า

DeletedUser

Guest
ฝากเนื้อฝากตัวกะเผ่านี้ด้วยน๊า อิอิ

เด่วคัยแบ่งทรัพยากร เด่วเอาข้าวหลามหนองมนไปฝาก ฮ่าๆ

DeletedUser

Guest
ชื่อหมู่บ้านนกแพนกวิน
พิกัด (265|636) k62
:(

รับแล้วนะครับ ช่วยรับแอดด้วยนะ

----------------------------------------------------------------------
พิกัด(775/441)k47 อยู่ด้วยได้อ่าป่าวครับ

ชื่อหมู่บ้าน เด็กนิติ...ม.บูรพา..จร้า

มีเผ่าแล้วนิครับท่าน และต้องการจะเป็นอะไรกับเรา
พิกัด: 775|441
ผู้เล่น: Jeehoi
เผ่า: @TwoPIecE@

----------------------------------------------------------------------
ชื่อ Eotheod (294|694) K62

แอดแล้วนะครับ รับด้วย แหม๋อยู่หลังเดี๋ยวโดดๆเลยนะครับ

DeletedUser

Guest
เราเผ่าArsenal_fanclub ชื่อfirst24053 พิกัด700/595 เปงพันธมิตรกานนะ

ทางเรารับแล้วนะครับ ขอคำยืนยันจากข้อความที่ส่งไปด้วยครับ

popoingpong

คะแนน react
0
รับผมด้วยคร๊าบ

ผมขออยู่ด้วยนร้าคับ
ชื่อหมู่บ้าน{Hd}-TeAM_Za พิกัด(743|365) K37

DeletedUser

Guest

ขอคำตอบอีกทีนะครับว่าจะเป็นพันธมิตรหรือNAPเพราะคุณตั้งเผ่าแล้ว

พิกัด: 760|563
ผู้เล่น: artgraficty
เผ่า: Artist!

-----------------------------------------------------------------------

หมู่บ้าน fordza41 พิกัด(724|334) K37

แอดไปแล้วนะครับกรุณารับแอดด้วย ยินดีต้อนรับครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน