เผ่า [swp] รับสมัครสมาชิกคับ(เผ่าคนไทย ครับอยู๋แบบพี่น้องน่ะ)

krungware

คะแนน react
0
เปิดรับสมัคร สมาชิกที่สนใจจะเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเราน่ะคับ ตอนนี้เผ่าเรามี สมาชิกก็ พอประมาณน่ะคับ แต่อยากจะเชิญคนไทยน่ะคับ ที่เล่นเกมนี้ แล้วยังไม่มีเผ่า ไม่ต้องการตกอยู๋ในอำนาจใคร ก็เชิญมาอยู่เผ่าเราได้ คับ

ยินดีต้อนรับ
ทุกๆท่าน
ที่ไม่ต้องการอยู่ใต้อำนาจของ "ใคร"
พวกเรายินดีต้อนรับ

"พวกเราจะรวมกันอยู่
และ
สู้ด้วยกันตลอดไป"

ยินดีต้อนรับเสมอคับ

กฎ
══•۩•══
1. ห้ามตี/ปล้น คนในพันเดียวกัน/สหภาพ/สนธิสัญญาไม่รุกราน
2. ห้ามปล่อยให้โดนฟาร์ม
3. ปฏิบัติตาม MM ทุกฉบับ
4. เข้าฟอรั่มทุกครั้งเมื่อเข้าเล่น

ใครสนจัยโพสไว้เลยคับสิ่งที่เราต้องการก็มี​

1. ออนทุกวันน่ะคับ วันล่ะนิดก็ดีถ้าเหลืองเตือนนิดหน่อย
ถ้าแดงเรา เตะ+ฟาม น่ะคับ

2. คะแนน 200+ น่ะคับ

3. โพสชื่อและ พิกัดบอกไว้ด้วยน่ะคับ

ติดต่อโดยตรงที่ krungware รายละเอียดเพิ่มเติมที่ [SWP] คับ

ขอบคุณคับ ถ้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเราน่ะ

บน