เผ่า UndeathZ เผ่าแห่งการเริ่มต้น

DeletedUser

Guest
เผ่า UndeathZ รับผู้เล่นใหม่ ที่กำลังหาเผ่าอยู่ครับ (โดยเฉพาะผู้เล่นที่คะแนนยังไม่ถึง300 หรือ หรือเกินแล้วอยากจะมาร่วมทุกข์ร้วมสุขเราก็ยินดีครับ)

รับ ทุกทวีป ยิ่งเป็นโซน ทวีป58 หรือใกล้เคียง จะยิ่งดีครับ

ตอนนี้มีสมาชิกแล้ว 10 กว่าคน

กฏการรับสมัคร

1.มีใจรักในเกมส์นี้ พร้อมจะเล่นไปอีกนาน
2.ไม่เน้นทำสงคราม เพราะ กำลังอยู่ในช่วงกำลังเติบโต
3.ออนอย่างน้อย 3 วัน 1 ครั้ง (ถ้าไม่ออนเกิน3วันเราจะส่ง ข้อความสะกิดท่าน เมื่อครบ5วัน เราจะให้ท่านเป็นอิสระ)
4.เป็นคนดี ทั้งในเผ่า และ นอกเผ่า

ข้ออื่นๆจะตามมาภายหลัง

เกณฑ์ การเข้าเผ่า บอก ชื่อหมู่บ้าน พิกัด x,y ครับ

รับสมัคร ทุกเพศ ทุกวัย ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปครับ

บน