เผ่าHPD หาสมากชิกเข้าร่วมในK55-k65 ค่ะ ป.ลถึงแม้จะไม่ใช่ในพื้นที่กำหนดกก็รับน่ะค่ะ ^^

nososnow

คะแนน react
0
ใครกำลังมองเผ่าหรือต้องการ
หากท่านใดสนใจเข้ารวมกับเรากรุณาแจ้งชื่อและพิกัดมาค่ะเราจะส่งคำเชิญไปหาท่านค่ะ
^^

DeletedUser

Guest
เอะโอ...เผ่านี้ ญ เยอะอะเปล่าอ่า???
ลองส่งคำเชิญมาก่อนละกันนะ
k36(610l334)

DeletedUser

Guest
ต้องการหาเผ่าไคสน(573|697) k65 รับด้วยนะครับ

nammao

คะแนน react
0
ช่วยรับด้วยคับ กำลังจะถูกโจมตี

ขอกำลังสนับสนุนหนอ่ยคับพอดีเพิ่งจะเริ่มเล่นได้ประมาณ 7 วันยังหัดเล่นอยู่เลย เผ่าก็ไม่มีกับเค้ากำลังจะโดนโจมตีแล้ว หมู่บ้าน Nammao พิกัด (281/605 k62)
ขอบคุณมากคับ

gu tae

Member
คะแนน react
0
พี่โนโหดหวัดดี

อย่างงไปเลย นะตัวเอง เข้าใจไหม

บน