เผ่าr.s.a. รับคนเข้าเผ่าครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
เผ่า r.s.a. แห่ง k40 รับทุกคนที่มีคุณสมบัติอย่างนี้และต้องการเข้าเผ่า
1. เล่นทุกวัน
2. อัพทุกวัน
3. ทำตามที่หน.เผ่าสั่งได้
4. มีทหารเป็นของตน
5. คะแนนไม่เกี่ยง ขอให้ทำตามก็พอ
6. ขอให้อยู่ในเขต k40 k41 k34 จะรับเป็นกรณีพิเศษ

หากใครสนใจจะเข้าร่วมสามารถแจ้งความจำนงได้ที่นี่ครับ

DeletedUser

Guest
อืมตอนนี้มีโครงการหลายโครงการมาก ถ้าสนใจก็มากันได้นะครับ

DeletedUser

Guest
ใครสนใจที่จะมาเข้าร่วมเผ่าของเราให้แจ้งได้นะครับ

รายละเอียด
เป็นกลางอิสระไม่เข้าร่วมฝ่ายใด เน้นเจรจามากกว่าสงคราม มีทหารพร้อมลุย ครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน