เมื่อไรจะมี sv ใหม่ที่มีแต่คนไทยเล่น

• ผู้เริ่มกระทู้ PostBoX
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เมื่อไรจะมี sv ใหม่ที่มีแต่คนไทยเล่นเท่าที่ดูคนไทยที่พึ่งหัดเล่น(ส่วนใหญ่)จะโดนพวกฝรั่งตีแล้วก็เกิดอากานเบื่อหน่ายและก็เลิกไป(ฝรั่งมันเล่นเป็นคนไทยเพิ่งหัดเล่น)

DeletedUser

Guest
สร้าง id ใหม่เลยครับ ถ้าคิดว่าไม่ไหวจริงๆ :D

nonameb3

Member
คะแนน react
0
อันที่จิงผมว่านะ

แบบนี้ก็ดีแล้วนะครับ

จะได้ฝึกความอดทน ^^

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องสร้าง account ใหม่ครับ แค่กดไปที่การตั้งค่า แล้วกดเริ่มเล่นใหม่ได้ครับ

ถ้าสู้ไม่ไหวจริงๆ ผมแนะนำให้เริ่มใหม่ครับ เพราะอยู่ไปเราไม่มีโอกาสจะโต

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องสร้าง account ใหม่ครับ แค่กดไปที่การตั้งค่า แล้วกดเริ่มเล่นใหม่ได้ครับ

ถ้าสู้ไม่ไหวจริงๆ ผมแนะนำให้เริ่มใหม่ครับ เพราะอยู่ไปเราไม่มีโอกาสจะโต

รู้สึกเคยจะกดมันบอกว่าต้องรอ 7 วันอ่ะครับถึงสามารถสร้างได้ใหม่ ผิดพลาดยังไงคุณ Tony บอกผมด้วยครับ

ปล.ข้อดีสร้าง Account ใหม่คือ เมืองที่ร้างสามารถให้คนระแวกนั้นฟาร์มได้:D

DeletedUser

Guest
อดทนสิครับตีไปสร้างใหม่ได้อัพที่ซ่อนให้เค้าเอาอะไรไม่ได้เค้าตีมาเราก็โยกหลบได้ครับ

DeletedUser

Guest
อดทนสิครับตีไปสร้างใหม่ได้อัพที่ซ่อนให้เค้าเอาอะไรไม่ได้เค้าตีมาเราก็โยกหลบได้ครับ

แบบนั้นไม่ไหวแน่ๆครับคุณสปาตัน เพราะคนเล่นก่อนย่อมได้เปรียบค่อยเล่นหลังอยู่แล้วเกมส์แนวเวปบราวเซอร์ คุณ Tony แนะนำถูกแล้วให้เริ่มเล่นใหม่แต่รู้สึกเหมือนเคยจะกดเพราะทำเลเกิดไม่ดีแต่กดแล้วมันบอกต้องรอ 7 วัน เลยเล่นเลยตามเลยไป ส่วนคนอื่นผมแนะนำให้เล่นใหม่ดีกว่าไปเกิดที่คนยังไม่ค่อยจะมีดีกว่าครับ เกิดในที่คนเก่งๆแล้วเหมือนสร้างมาเพื่อเป็นฟาร์มให้เค้า :D

DeletedUser

Guest
มันเเล้วเเต่จิงๆเเหละครับถึงยังไงเราก็ต้องอดทนถ้าไม่ไหวจิงๆค่อยยอมไปครับเช่นโดนตีทีเดียวเริ่มใหม่ก็ไม่ดีครับ

DeletedUser

Guest
มันเเล้วเเต่จิงๆเเหละครับถึงยังไงเราก็ต้องอดทนถ้าไม่ไหวจิงๆค่อยยอมไปครับเช่นโดนตีทีเดียวเริ่มใหม่ก็ไม่ดีครับ

เหมือนผมเลย หมู่บ้านโบนัส ต้องไปตี ไปกลับ 2 ชม. ทำให้ช้ามากๆ เลยไม่เก่งสักที :(

DeletedUser

Guest
ไปกลับ50นาทีเเต่ทรัพในโบนัสไม่ค่อยมีไม่เต็มซะที

บน