เรื่องการเกิดใหม่

of2811

คะแนน react
0
หากหมู่บ้าน โดนยึดหมดแล้ว
เราเริ่มใหม่(ตอนเลือกทิศ ข้างล่างสุดจะมีคำว่า)--เกิดใหม่กลางเผ่า--

แล้วมันจะไปเกิดยังไครับ ดูจากพื้นที่ที่เผ่าเราอยู่เยอะๆ หรือว่า ใกล้หัวหน้าเผ่า หรือว่ายังไงครับ รบกวนด้วยครับ

DeletedUser

Guest
คิดว่ามันจะดูว่าสมาชิกเยอะหน่ะครับ ไม่เคยเกิดใหม่วะด้วยซิ :p:p

DeletedUser

Guest
มันก็จะเกิด ใกล้ๆกับที่เผ่าเราอยู่นั่นเเหละครับ

เเต่มันก็ จะสุ่มพิกัดเหมือนเดิม ไม่มีอะไรเเน่นอนครับ บางทีก็อาจจะเหวี่ยงมาใกลหน่อย เเต่ก็ไม่ใกลมากเท่าไหร่ครับ

ยังไงดีกว่าไปเกิด ใกลๆสุดขอบเลยนะครับ:d

DeletedUser

Guest
เกิดใหม่สามครั้งแล้ว แต่ไม่เคยเจอเกิดกลางเผ่า :d

DeletedUser

Guest
เคยเลือกเกิดใหม่กลางเผ่า ผมไปเกิดในโซนที่เผ่าผมอยุ๋เป็นหลักอ่ะครับ

บน