เรื่องการเติมพรีเมี่ยมครับ

DeletedUser

Guest
ทำไมเติมแบบ sms นี่ได้แค่ 20คะแนนหรอครับ ต้องเติม 10 ครั้งถึงจะได้ครบ 200 คะแนน แล้วมันหักค่าธรรมเนียมเท่าไหร่ครับ พอดีไม่มีบัตรเครดิตอ่ะครับ

ปล.แนะนำเติมเงินระบบทรูมันนี่ได้ไม๊ครับ สะดวกดี 7-11 ใกล้บ้านทุกคนที่ไม่มีบัตรเครดิตนะผมว่า ที่สำคัญคิดว่าคงมีบัตรเครดิตกันไม่ทุกคนหรอกครับ:D

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ 20 คะแนนตกครั้งละ 40 กว่าบาท (ต้องดูราคาในเกมส์อีกที) ที่ต้องเป็นแบบนี้เพราะว่าการเติมผ่านมือถือจะไม่สามารถเก็บเกินกว่าจำนวนที่ผู้ให้บริการมือถือกำหนดไว้ได้ครับ

ตอนนี้ทางเยอรมันก็ยังคงหาช่องทางการชำระเงินที่สะดวกกว่านี้เพิ่มเติมให้อยู่ครับ เพราะผมทราบดีว่าบางคนก็ไม่มีบัตรเครดิตครับ ถ้าไม่รีบใช้ช่องทางโอนเงินผ่านธนาคารไปก่อนก็ได้ครับ ถูกกว่า แต่ใช้เวลาประมาณ 7 วันครับ

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ 20 คะแนนตกครั้งละ 40 กว่าบาท (ต้องดูราคาในเกมส์อีกที) ที่ต้องเป็นแบบนี้เพราะว่าการเติมผ่านมือถือจะไม่สามารถเก็บเกินกว่าจำนวนที่ผู้ให้บริการมือถือกำหนดไว้ได้ครับ

ตอนนี้ทางเยอรมันก็ยังคงหาช่องทางการชำระเงินที่สะดวกกว่านี้เพิ่มเติมให้อยู่ครับ เพราะผมทราบดีว่าบางคนก็ไม่มีบัตรเครดิตครับ ถ้าไม่รีบใช้ช่องทางโอนเงินผ่านธนาคารไปก่อนก็ได้ครับ ถูกกว่า แต่ใช้เวลาประมาณ 7 วันครับ
7วัน แม่จ้าวววววววววววววววววววววว:eek:

บน