เรื่องเวปเติมทรู

boynanaza

Member
คะแนน react
0
มีคนpm มาบอกผมจริงหรือหลอกครับถ้าจริงจะได้เติม

ถ้าหลอกก็จัดการที

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ทางทีมงานเขาเข้าไปจัดการให้คุณไม่ได้หรอกครับ

มันไม่ใช่เวปของทางTW Asia ครับ หากคุณไม่เเน่ใจหรือกลัวโดนหลอก

ก็ไม่ต้องไปเติมครับ

boynanaza

Member
คะแนน react
0
ทางทีมงานเขาเข้าไปจัดการให้คุณไม่ได้หรอกครับ

มันไม่ใช่เวปของทางtw asia ครับ หากคุณไม่เเน่ใจหรือกลัวโดนหลอก

ก็ไม่ต้องไปเติมครับ

ก็บอกไม่รู้สิครับทำไมต้องตอบกวนๆจังแค่อยากเติมที่มันง่ายๆไม่รู้ว่ามันจิงหรือหลอก

จัดการไม่ได้ก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมแค่ถามว่าเติมได้จริงมั้ยทำไมตอบซะ...

DeletedUser

Guest
นายกวนเเล้วนี้น่าเติมไม่ได้ค่ะ
เขากำลังรับคำเเน่นำไปพิจารณาค่ะ
อีกหน่อยพี่โทนี่เขาก็มาบอกเองค่ะ

DeletedUser

Guest
ก็บอกไม่รู้สิครับทำไมต้องตอบกวนๆจังแค่อยากเติมที่มันง่ายๆไม่รู้ว่ามันจิงหรือหลอก

จัดการไม่ได้ก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมแค่ถามว่าเติมได้จริงมั้ยทำไมตอบซะ...

ผมตอบกวนตรงไหนครับ ?

ก็ชี้เเจงให้ฟัง ว่าทีมงานไปจัดการไม่ได้หรอก

กวนตรงไหนมิทราบ??

DeletedUser

Guest
กำผมก็ไม่ได้ว่าคุณครับ ถามคนในข้อความ ที่อ้างอิงครับ

boynanaza

Member
คะแนน react
0
ผมตอบกวนตรงไหนครับ ?

ก็ชี้เเจงให้ฟัง ว่าทีมงานไปจัดการไม่ได้หรอก

กวนตรงไหนมิทราบ??

ก็คุณไม่รู้ก็บอกไม่รู้สิครับ แล้วอีกอย่างทำไมทางเวปจะจัดการไม่ได้

แอบอ้างเกมส์ไทร์บัล ไปหาผลประโยชน์ผู้เสียทายคือทางเวปนะครับ

DeletedUser

Guest
ก็คุณไม่รู้ก็บอกไม่รู้สิครับ แล้วอีกอย่างทำไมทางเวปจะจัดการไม่ได้

แอบอ้างเกมส์ไทร์บัล ไปหาผลประโยชน์ผู้เสียทายคือทางเวปนะครับ

ไม่อยากจะพูดอะไรครับ เบื่อจะเถียงกับคนที่ไม่รับฟังความคิดเห็นคนอื่น

ผมก็บอกอยู่ ว่าถ้าไม่เเน่ใจหรือกลัวโดนหลอก ก็ไม่ต้องเติมก็เเค่นั้นครับ

อีกทาง ทางเวปนอกใครจะรับเติมอะไร ผมบอกไว้ตรงนี้เลยครับ ว่าไม่เกี่ยวกับทีมงาน

DeletedUser

Guest
การเป็นผู้ดูเเลควรให้คำเเน่นำที่ดีค่ะก็เขาบอกไว้เเล้วไม่ใช่หรอค่ะให้อดทน

DeletedUser

Guest
ผมรู้หมดอ่ะครับ เเต่เจอคนเเบบนี้ไม่บอกจะดีกว่า

คนในนี้ส่วนมากเขารู้กันหมดว่าเป็นยังไง อะไรเป็นอะไร

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เห็นดีด้วยเเล้วค่ะเริ่มออกเเนวกวนเเล้ว
ถามเราสิค่ะถ้ารู้จะตอบถ้าไม่รู้ก็ไม่ตอบ

boynanaza

Member
คะแนน react
0
ตอนนี้เห็นดีด้วยเเล้วค่ะเริ่มออกเเนวกวนเเล้ว
ถามเราสิค่ะถ้ารู้จะตอบถ้าไม่รู้ก็ไม่ตอบ

ก็ดูจากการพูดจาก็รู้แล้วว่ากวนครับ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
จะตอบเเค่ว่าตอบไม่ได้ เพราะเรื่องนี้มันผิดกฏของบอร์ด เเค่นั้น ok มั้ยครับ?

DeletedUser

Guest
เวปนั้นเคยมีการเข้ามาคุยในฟอรั่มนี้แล้วครับและมันคือผิดกฎครับ ซึ่งทางเวปหลักไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆครับ ตามกฎของเกมห้ามโฆษณาเวปอื่นๆในฟอรั่ม ถ้าใครไปซื้อหรือโดนโกงก็ต้องแจ้งความกันเองครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เวปนั้นเคยมีการเข้ามาคุยในฟอรั่มนี้แล้วครับและมันคือผิดกฎครับ ซึ่งทางเวปหลักไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆครับ ตามกฎของเกมห้ามโฆษณาเวปอื่นๆในฟอรั่ม ถ้าใครไปซื้อหรือโดนโกงก็ต้องแจ้งความกันเองครับ

เติมได้ครับไม่มีการโกงใดๆทั้งสิ้นครับเพราะผมเติมมาแล้ว

DeletedUser

Guest
ง่ายๆก็ลองเติมไปซัก 50-90 บาทซิคับได้ก็ดีไม่ได้ก็ถือว่าทิ้งไป ทำบุญวันเข้าพรรษาไป อิอิ

บน