เวลาเปิดของเวิล์ด 5

Centrino J. Ct.

คะแนน react
0
คือ ไม่ทราบว่า เวิล์ด 5 จะเปิดในเวลาประมาณกี่โมงหรอครับ เรียนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

SWEET-D

คะแนน react
0
มาเมื่อไรครับเนี่ยอยากรู้เวลาจะได้้รีบไปเกิด45ไม่พลาดแล้วเจอกันคับพี่น้อง...อิอิ

DeletedUser

Guest
สงสัย gm จะยุ่งกับการเปิดตัวเวิล์ด 5 จนลืมบอกเวลา หรือจะเลื่อนอีกละน้อ ;)

lovejanny1

คะแนน react
0
มาเลื่อนตอนที่มาถึงวันจิงแล้วมันกะไงยุนะคับ คนรอกะกะคนทำกะทำเรื่องแบบนี้พูดยาก

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรหรอกน่า เล่นเวิร์ลอื่นกันไปก่อน จะรีบพาแฟนไปเกิดด้วยกันหรือไง 55555

DeletedUser

Guest
:d รอได้คะ เวิล์ดเก่ายังไม่จบ ไม่รีบ :d:d:d

SWEET-D

คะแนน react
0
ครับผมกะแฟนจะรีบไปเกิดลง45ให้ได้ใวๆจะได้มันๆ จิงมั๊ยครับคุณ ซาลาดิน!

คะแนน react
0
ทำไมถึงอยากลง 45 กันจังละคับ กระผมมือใหม่ช่วยชี้แนะด้วย

SWEET-D

คะแนน react
0
ลงkใหนก็เหมือกกันล่ะครับ

ส่วนตัวผมอยากไป45มีคนนัดใว้ครับอยากเจอกันคิดถึงๆ...อิิอิ

คะแนน react
0
ทิศไหนที่เทพๆ เค้าลงกันอ่ะคับ ผมจะได้ไม่ลง (เพราะไม่เทพ) อิอิ

DeletedUser

Guest
ไม่รีบได้ไง เกิดหลังเสียเปรียบน่าดู
แมร่ง ทรัพยากรเดินไว1.5

lovejanny1

คะแนน react
0
ผมว่าวันนี้คงไม่ได้เล่น5555ไม่มีคนมาตอบสักคน

DeletedUser

Guest
ไม่น่าจะถึง สองทุ่ม นะ

อิอิ!

เคยเล่นเวิดล์ 1 ได้นิดหน่อยเเน่นมากเลยจะมาเริ่มเวิดล์ 5 คับ(มีโบส):cool:

บน