เวิลด์ 8 เผ่าไหนครองเนี่ย

คะแนน react
0
K54 เผ่าเกรียนสุดตีน ( เยอะอยู่นะ )
K55 เผ่าวันพีชมั้ง ( อยู่กันเยอะ )
K44 Stop & 8 Kill & สำปันนี
K45 ปนๆกันอะ ไม่เห็นจะครองเป็นหลักเป็นแหล่ง
เผ่าอื่นอีกบานเต อยู่กันกระจายไปหมด
อยู่เป็นกลุ่มเล็กๆ ก็ เงาปีศาจ อยู่กับ 8 kill
แต่เผ่า 8 Kill กับ Panda สงสัยจะครองเวิลด์มั้งเนี่ย 5555

แต่เผ่าสำปันนี นี่ก็ไม่ใช่ย่อยนะ
โหดเหมือนกันนะ ตอนแรกๆเผ่าเล็ก ไม่ใหญ่ หลังๆมา โหดเว่อๆ 555

เวิลด์นี้รู้สึกว่าคนไม่ค่อยอยากเล่นกันเลย

ผมเองก็รอเล่นเวิลหน้าอยู่เหมือนกัน
เวิลด์นี้เอาเป็นประสบการณ์ไปละกัน

เวิลหน้า ขอเผ่าที่มีผู้หญิง เยอะๆ
เวิลนี้ม่ายหวายเรยจร้าๆๆๆๆๆ

( เผ่าผมอ่อนที่สุดในเวิลด์ 8 แล้วมั้งเนี่ย )

DeletedUser

Guest
แรง 8 ไม่มีตกครับแต่ก็กลัวจะตกแรงๆเหมือนกัน อิอิ

hamohm

Member
คะแนน react
0
k54 เผ่าเกรียนสุดตีน ( เยอะอยู่นะ )
k55 เผ่าวันพีชมั้ง ( อยู่กันเยอะ )
k44 stop & 8 kill & สำปันนี
k45 ปนๆกันอะ ไม่เห็นจะครองเป็นหลักเป็นแหล่ง
เผ่าอื่นอีกบานเต อยู่กันกระจายไปหมด
อยู่เป็นกลุ่มเล็กๆ ก็ เงาปีศาจ อยู่กับ 8 kill
แต่เผ่า 8 kill กับ panda สงสัยจะครองเวิลด์มั้งเนี่ย 5555

แต่เผ่าสำปันนี นี่ก็ไม่ใช่ย่อยนะ
โหดเหมือนกันนะ ตอนแรกๆเผ่าเล็ก ไม่ใหญ่ หลังๆมา โหดเว่อๆ 555

เวิลด์นี้รู้สึกว่าคนไม่ค่อยอยากเล่นกันเลย

ผมเองก็รอเล่นเวิลหน้าอยู่เหมือนกัน
เวิลด์นี้เอาเป็นประสบการณ์ไปละกัน

เวิลหน้า ขอเผ่าที่มีผู้หญิง เยอะๆ
เวิลนี้ม่ายหวายเรยจร้าๆๆๆๆๆ

( เผ่าผมอ่อนที่สุดในเวิลด์ 8 แล้วมั้งเนี่ย )

55555 เอาคนขี้เมาประจำเผ่าผมไปอยู่ด้วย น่าจะเจ๋งนะ คับ ถ้าไม่เจ้ง สะก่อน

คะแนน react
0
55555
เผ่าผมก็เรื่อยๆครับ
ตอนนี้กำลังหาสมาชิกหญิงเพิ่มอยู่
ลั้นลา ไปวันๆ เล่นแค่สนุกพอ

DeletedUser

Guest
ผมก็เดินเล่นไปวันๆ หายไป เกียบครึ่งเดือน....เหอะๆ น่าเบื่อไม่มีใครตบ
8Kill เลย ผมเลยเดินเล่นสบายๆ

DeletedUser

Guest
ที่ 8 kill ยังอยู่ก็เพราะ ไม่มีใครอยากไปตอแยกับเขามากกว่า แม้แต่ผม(กลัวพันธมิตรชิ่ง :D)

DeletedUser

Guest
ที่ 8 kill ยังอยู่ก็เพราะ ไม่มีใครอยากไปตอแยกับเขามากกว่า แม้แต่ผม(กลัวพันธมิตรชิ่ง :d)

ใครบอกละ 8 ตรังเยอะตั้งหากละอัดพรีเมียมกระจาย
คอยดุได้เลยเผ่าที่น่ากลัวที่สุดในเวิลนี้ 8 กับ สัมปัน
เพราะดูแล้วบ้าพลังทั้งคู่

คะแนน react
0
ผมหนีกลับไปเล่นเวิลด์ 6 ละ อิอิ
นั่งซิมอย่างสนุกดีกว่า คอยส่งเรน กับ บริหารการทูตของเผ่า

เวิลด์ 8 สำปันนี โหดเกินไป เผ่าผมสู้แค่ตาย

เวิลด์ 8 8 kil VS สำปันนี

DeletedUser

Guest
ผมหนีกลับไปเล่นเวิลด์ 6 ละ อิอิ
นั่งซิมอย่างสนุกดีกว่า คอยส่งเรน กับ บริหารการทูตของเผ่า

เวิลด์ 8 สำปันนี โหดเกินไป เผ่าผมสู้แค่ตาย

เวิลด์ 8 8 kil VS สำปันนี

ลองปลีกวิกเวกมา กรีกโพลิสบ้างสิครับ:D

DeletedUser

Guest
ใครบอกละ 8 ตรังเยอะตั้งหากละอัดพรีเมียมกระจาย
คอยดุได้เลยเผ่าที่น่ากลัวที่สุดในเวิลนี้ 8 กับ สัมปัน
เพราะดูแล้วบ้าพลังทั้งคู่
เหอะๆเห็นด้วยครับ บ้าพลังทั้งคู่

anuwatzeza1

คะแนน react
0
ไอดีผมโดนแบนนะครับ

ไอดีผมโดนแบนนะครับแบบไม่รู้สาเหตุเลยนะ:confused:

DeletedUser

Guest
ไอดีผมโดนแบนนะครับแบบไม่รู้สาเหตุเลยนะ:confused:

โดนเรื่องอารายอ่า แล้วเผ่า สำปันนี คนที่คะแนนเยอะๆ ลบไอดีไปแล้วไม่รู้ว่าโดนแบนป่าว บ้านเกือบ 200 หลัง กลายเป็นบ้านคนเถื่อนหมดเลย

tripletour24

Member
คะแนน react
2
โดนเรื่องอารายอ่า แล้วเผ่า สำปันนี คนที่คะแนนเยอะๆ ลบไอดีไปแล้วไม่รู้ว่าโดนแบนป่าว บ้านเกือบ 200 หลัง กลายเป็นบ้านคนเถื่อนหมดเลย

ได้ข่าวว่าเขาติดเรียนนะครับ ขอแก้ข่าวให้เขานะครับเผื่อใครเข้าใจผิด อยู่คนละเผ่า แต่นับถือฝีมือเขาครับ

บน