เว็บนี้เติมพรีเมียม ได้จริงไหม

• ผู้เริ่มกระทู้ topkrubzaza
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ตามหัวข้อเลยครับ อยากเติม แต่ไม่แน่ใจอะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ขอแก้ชื่อเว็บออกนะครับ เพราะมันผิดกฎของฟอรัม การเติมพรีเมี่ยมนอกเหนือจากช่องทางในเกมส์นั้น มันมีความเสี่ยงที่คุณจะโดนโกงครับ ถ้าถามว่ามันเติมได้จริงไหม ผมคงต้องตอบว่าผมไม่ทราบเพราะผมไม่เคยใช้บริการกับเค้าครับ แต่ถ้าเกิดคุณโดนโกงขึ้นมา ตรงนี้ทีมงานก็ไม่สามารถช่วยอะไรได้เท่านั้นเอง ความเสี่ยงมันอยู่ที่คุณครับ ซึ่งตรงนี้คุณมีสิทธิ์เลือกเองอยู่แล้ว

ส่วนการขายพรีเมี่ยมนอกเกมส์โดยไม่ได้รับอนุญาตจากทีมงานนั้นมันก็ผิดตามกฎข้อที่ 6 นะครับ รวมทั้งคนซื้อ หรือคนขายก็มีสิทธิที่จะถูกแบนได้ (กฎนี้ตั้งขึ้นมาเพราะตัดปัญหาเรื่องการโกงกันเนี่ยแหละครับ)

ขอบคุณครับ

บน