เสียใจมากครับทีมงานไม่สนใจอะไรเลย

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
คือเมือคืนนี้ผมวันที่5/9/2010 ผมยังเล่นได้ตามปกติเลยครับตอนนั้นผมกำลังอยู่ที่7ของเวอร์แต่ผมกำลังจะขึ้ันไปเป็นที่1ของเวอร์พอผมไปเปิดดูอีกที่ผมได้เมืองใหม่แล้วเมืองของผมเป็นเมืองคนเถื่อนได้ไงอะคับคืนตอนนี้ผมหมดกำลังใจในการเล่นแล้วแบบว่าเสียใจอะคับทีมงานไม่ช่วยอะไรผมเลยแ้ล้วคะแนนก็ห่างกันไปมากแล้วแต่คือที่ผมมาโพสในนี้คือตอนนี้ผมเป็นหัวหน้าเผ่าแล้วยังมีสหพันอีกผมต้องดูแลผมเป็นคนช่วนพวกเค้าเล่นผมติดต่อกับทีมงานก็ไม่ได้มีความคืบหน้าอะไ

watinw

คะแนน react
0
ช่วยหัวหน้าเผ่าผมด้วยนะครับ ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
คงต้องรู้เหตุผลก่อนน่ะครับ ว่าเขาลบบัญชีทิ้งเพราะอะไร แล้วเอาเหตุผลมาคุยกัน

DeletedUser

Guest
รู้หรือยังคับว่าเพราะอะไร พิกัดเดิม(558|546)k55 พิดัดใหม่ (531|627)k65

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
เอ๋ งงๆ กับเรื่องที่เจ้าของกระทู้เล่ามา แต่อยากจะแนะนำว่าให้แจ้งปัญหาที่ระบบสนับสนุนผู้เล่นครับ ทีมงานทุกคนยินดีช่วยเหลืออยู่แล้วครับ

http://support.innogames.de/login?game=staemme&lang=th

DeletedUser

Guest
แจ้งปัญหาไปแล้วครับ แต่ตั้งวันที่5 ก.ย. แต่ไม่เห็นมีใครตอบอะไรเลย

DeletedUser

Guest
ตอบให้เสร็จไปแล้วนะครับ ชี้แจงเรื่องที่ไม่มีคนตอบ เพราะทางคุณ maxsd39 ไปตั้งสถานะเรื่องเป็น Closed ซึ่งหมายความว่าแก้ไขปัญหาได้ด้วยตนเองแล้ว
ดังนั้นเรื่องเหล่านั้นจะหายไปจากหน้าจอของทีมงาน ทำให้ไม่มีทีมงานคนไหนเห็นครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน