เสียใจมากเลย

DeletedUser

Guest
คือเมือคืนนี้ผมวันที่5/9/2010 ผมยังเล่นได้ตามปกติเลยครับตอนนั้นผมกำลังอยู่ที่7ของเวอร์แต่ผมกำลังจะขึ้ันไปเป็นที่1ของเวอร์พอผมไปเปิดดูอีกที่ผมได้เมืองใหม่แล้วเมืองของผมเป็นเมืองคนเถื่อนได้ไงอะคับคืนตอนนี้ผมหมดกำลังใจในการเล่นแล้วแบบว่าเสียใจอะคับทีมงานไม่ช่วยอะไรผมเลยแ้ล้วคะแนนก็ห่างกันไปมากแล้วแต่คือที่ผมมาโพสในนี้คือตอนนี้ผมเป็นหัวหน้าเผ่าแล้วยังมีสหพันอีกผมต้องดูแลผมเป็นคนช่วนพวกเค้าเล่นผมติดต่อกับทีมงานก็ไม่ได้มีความคืบหน้าอะไ

elderq

Member
คะแนน react
0
ได้เมืองมาแล้วแต่เป็นเมืองคนเถื่อน ก็เปลี่ยนชื่อหมู่บ้านสิครับ จะได้ไม่เป็นเมืองคนเถื่อน

noonoon001

Member
คะแนน react
0
มีการใช้ อินเตอเนตที่อื่น หรือว่าให้พาสเวิด คนนอื่นหรือป่าวครับ
เผื่อว่าโดนลบไอดี อะไรทำนองนั้น

บน