เหรียญทองหามาจากไหนครับ

DeletedUser

Guest
ผมอยากสร้างค่ายทหาร มีเผ่าแล้ว

เหรียญผมไม่มีอ่ะครับ หาอย่างไรครับ

-*-

DeletedUser

Guest
สร้างสถานศึกษาให้ได้ก่อนครับ แล้วเข้าไปจะรู้ครับว่ามาจากไหน

DeletedUser

Guest
ผมอยากสร้างค่ายทหาร มีเผ่าแล้ว

เหรียญผมไม่มีอ่ะครับ หาอย่างไรครับ

-*-

ถ้าเป็นเหรียญทองที่ใช้สร้าง ขุนนาง ต้องสร้างสถานศึกษาก่อน
แล้วจากนั้นจะให้ผลิตเหรียญทอง โดยใช้ ไม้ 28.000 ดิน30.000 เหล็ก25.000/1เหรียญ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
การสร้างเหรียญเป็นอะไรที่เหนื่อยเหมือนกันครับ เพราะจำนวนขุนนางขึ้นอยู่กับจำนวนเหรียญ เช่นจะสร้างตัวแรกก็ต้องมี 1 เหรียญ สร้างขุนนางตัวที่ 2 ก็ต้องมี 2 เหรียญ เป็นต้น

บน