เหรียญ

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'แนะนำหรือเสนอแนะสิ่งต่างๆ' เริ่มโดย Nosferatu, 30. ตุลา 2012.

แชร์หน้านี้

1. Nosferatu

Nosferatu Guest

น่าจะมี ใส่จำนวนเหรียญ แล้วกดสร้างแบบทหาร (ลองคิดดูว่าถ้ากดสร้างทหารทีละตัวแบบกดเหรียญทอง จะมันมือแค่ไหน)
    คิดถึงตอนหลังๆน่ะครับ กด ทีละเหรียญ เซิฟกระตุก กลายเป็น 2 เหรียญ ทั้งที่ต้องการเหรียญเดียว

เสนอว่าใส่จำนวนแล้วกดสร้างแบบทหารเลยดีไหมครับ

2. wertasdish

wertasdish Guest

เป็นพลีเมี่ยมมันจะมีครับเราไม่ได้เป็นต้องกดเอา

3. wertasdish

wertasdish Guest

ยังไงมันเป็นการดึงลูกค้าเติมเงินน่ะครับเลยให้เรากดเหมือยๆไงครับ

4. boy13439

boy13439 New Member

เข้าร่วม:
    31. ตุลา 2012
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    ลองใช้พรีเมี่ยมรึยัง
    กดทีเดียว ได้เหรียญเป็นพัน

5. Nosferatu

Nosferatu Guest

อ้อ ...... มันเป็นอย่างนี้นี่เอง
    ไม่เป็งไร ก(ร)ดเกิน ต้องหายาลดกรด ^.^