แบบนี้เล่นโกงเปล่าครับ

leejin

คะแนน react
0
คือมีผู้เล่นที่ไม่มีชื่ออยู่ในลำดับผู้มีคะแนนนำในทวีป แต่ในแผนที่กับมีชื่อทั้งที่หมู่บ้านห่างกันไม่มากในแผนที่ ที่สำคัญทรัพยากรกับกำลังทหารสูงมากผิดปรกติ คือคะแนนสิ่งก่อสร้างเมืองผมกับคู่ต่อสู้ห่างไม่ถืง150คะแนนแต่การผลิตผมเหนือกว่า มันเป็นไปได้ไงที่เค้าทำคะแนนสิ่งก่อสร้างกับทหารห่างไปเรื่อยๆ ไม่เข้าใจจริงๆกับคะแนนรวมเท่านี้:confused: นี่คือของคู่แข่งครับ
คะแนนรวมสิ่งก่อสร้างทั้งหมด1060
ที่ทำการหมู่บ้าน (ระดับ 15)
ค่ายทหาร (ระดับ 10)
โรงม้า (ระดับ 10)
โรงงาน (ระดับ 6)
โรงตีเหล็ก (ระดับ 11)
จุดรวมพล (ระดับ 1)
อนุสาวรีย์ (ระดับ 1)
ตลาด (ระดับ 7)
ค่ายพักคนตัดไม้ (ระดับ 13)
บ่อดินเหนียว (ระดับ 15)
เหมืองเหล็ก (ระดับ 17)
ฟาร์ม (ระดับ 15)
โกดัง (ระดับ 15)
ที่ซ่อนลับ (ระดับ 4)
กำแพง (ระดับ 15)
ไม้10.073 ดิน10.010 เหล็ก12.909
หอก425 ดาบ283 ขวาน107 ม้าเบา100 แกะ10 ขุนพล1

DeletedUser

Guest
คะแนนรวมสิ่งก่อสร้างทั้งหมด1060
ที่ทำการหมู่บ้าน (ระดับ 15)
ค่ายทหาร (ระดับ 10)
โรงม้า (ระดับ 10)
โรงงาน (ระดับ 6)
โรงตีเหล็ก (ระดับ 11)
จุดรวมพล (ระดับ 1)
อนุสาวรีย์ (ระดับ 1)
ตลาด (ระดับ 7)
ค่ายพักคนตัดไม้ (ระดับ 13)
บ่อดินเหนียว (ระดับ 15)
เหมืองเหล็ก (ระดับ 17)
ฟาร์ม (ระดับ 15)
โกดัง (ระดับ 15)
ที่ซ่อนลับ (ระดับ 4)
กำแพง (ระดับ 15)
ไม้10.073 ดิน10.010 เหล็ก12.909
หอก425 ดาบ283 ขวาน107 ม้าเบา100 แกะ10 ขุนพล1

ถ้ามีแค่นี้ผมว่าเริ่มเล่นสองอาทิตย์ก็ได้แล้วนะ ขยันปล้นหน่อย
เข้าเล่นก็ปล้น จะเลิกก็ปล้นแป๊บเดียว แต่เวลาปล้นต้องวางแผนหน่อย

โดยเรื่องไม่มีชื่อนี่ผมไม่รู้เหมือนกัน อาจจะเป็นเพราะเกิดความผิดพลาดอะไรของระบบก็ได้

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
แนะนำให้ส่งเรื่องให้ทางทีมงานตรวจสอบครับ เพราะถ้าโฟสในบอร์ด ทางทีมงานไม่สามารถ ช่วยตรวจสอบหรือให้คำแนะนำใดๆได้ครับ

DeletedUser

Guest
อย่างที่คุณ Xavialtor ว่าน่ะแหละครับ ขยันปล้นก็น่าจะได้
ถ้าโกงจริงคงมีครบทั้งธนู ม้าธนู ม้าหนัก แมว
และอีกอย่างผมว่าเค้าอัพแค่สิ่งก่อสร้างและทหารที่จำเป็น อันไหนไม่จำเป็นเค้าไม่อัพ

leejin

คะแนน react
0
ขอบคุณทุกคำตอบครับ เรื่องชื่อที่ไม่ปรากฎ เราเข้าใจผิดเอง

DeletedUser

Guest
โดนดจมตีแบบงงๆ

ผมนะครับอยู่ๆก็โดนโจมตีโดยหมู่บ้านคนเถื่อนอะครับซึ่งไม่มีผู้เล่นนะครับผมก็งงอยู่ว่ามันไม่มีผู้เล่น

DeletedUser

Guest
จะว่าสั่งคำสั่งค้างไว้แล้วคนสั่งโดนแบนรึโดนยึดบ้านก็ไม่น่าใช่ เพราะถ้าเป็นแบบนั้นกองกำลังน่าจะหายไป (รึเปล่า)
คิดว่าเจ้าของบ้านนั้นน่าจะตั้งชื่อให้เข้าใจผิดมากกว่า เพราะผมเองก็เคยเจอคนที่ตั้งชื่อบ้านแบบนี้

ยังไงลองเอารายงานการโจมตีมาให้ดูกันดีกว่าครับ

godjimantaro

คะแนน react
0
จะว่าสั่งคำสั่งค้างไว้แล้วคนสั่งโดนแบนรึโดนยึดบ้านก็ไม่น่าใช่ เพราะถ้าเป็นแบบนั้นกองกำลังน่าจะหายไป (รึเปล่า)
คิดว่าเจ้าของบ้านนั้นน่าจะตั้งชื่อให้เข้าใจผิดมากกว่า เพราะผมเองก็เคยเจอคนที่ตั้งชื่อบ้านแบบนี้

ยังไงลองเอารายงานการโจมตีมาให้ดูกันดีกว่าครับ

ฮ่าาาาา

ผมก็ตั้งชื่อหมู่บ้านคนเถื่อน โดนเข้าใจผิดโดนเข้าใจผิด เขายกทัพมาตี พอจดหมายไปถามเขาบอก

เมืองนายไม่ได้เล่นนานจนกลายเป็นเมืองเถื่อนไปแล้ว ฮ่าาาาาาาาา

บน