แล้วหมู่บ้านโบนัสมันยึดกันยังไง

DeletedUser

Guest
ยึดเหมือนหมู่บ้านทั่วไป หมู่บ้านคนเถื่อน ค่ะ

1.สร้างสถานศึกษา
2.สร้างเหรียญ
3.สร้างขุนนาง
4.ส่งขุนนางไปพร้อมกำลังพลพอที่จะไม่ทำให้ขุนนางตายในแต่ละรอบ
5.ดูรายงาน ค่าความจงรักภักดี โดยตามปรกติ การส่งขุนนางไป ส่งไม่ต่ำกว่า 4 ครั้ง แต่ไม่เกิน 6 ครั้ง (สุด ๆ แล้ว)

(ขุนนาง จะลดค่าความภักดี ค่าที่ต่ำสุดคือ 25 ต่อรอบ สูงสุดคือ 35 ต่อรอบ เจ้าค่ะ)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

elderq

Member
คะแนน react
0
ค่าความภักดีจะเพิ่ม ชม ละ 1นะครับ

ผมเคยตีเมืิองนึง ไปกลับรวม 14 ชม ขุนนางมีแค่ตัวเดียวใช้เวลาเป็นอาทิตย์เลยครับ กว่าจะได้:d

บน