โจมตีพร้อมกันจะเป็นอย่างไร?

DeletedUser

Guest
ถ้าสมมุติมีสองหมู่บ้านหรือมากกว่า ทำการโจมตีพร้อมกัน
และมิหนำซ้ำทหารยังถึงพร้อมกันอีก ไม่ทราบว่าทหารจากแต่ละหมู่บ้านจะตีกันเองหรือไม่ ผลจะเป็นอย่างไรครับ

^^?

DeletedUser

Guest
มาผิดบอร์ดอะป่าวครับเนี่ย ?? เชิญที่บอร์ดคำถามดีกว่าครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ครับ

สมมุติทหารเข้าในอีก 5:00 นาที สองชุด ก็จะเอามาคำนวนผลกับทหารฝ่ายรับแยกกันครับ (ถ้าพร้อมกันเป๊ะเลยก็จะดูว่าคำนวนอันไหนก่อนจาก id ของคำสั่งโจมตีที่เก็บไว้ในฐานข้อมุลครับ อันไหนมาก่อนก็คำนวนก่อน)

DeletedUser

Guest
ตอบคำถามคนแรก -- มาผิดบอร์ดครับ ลืมตัว ตอนแรกว่าจะโม้เล่น ๆ จะทำเป็นอับดุลถามมาตอบได้

ถึงคห.สอง -- ตอบได้เทพมากครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบ

DeletedUser

Guest
ผมอยากเห็นการโจมตีที่สามารถตีพร้อมกันได้จริงๆ ครับ ;)
เกมนี้ คำนวณถึง เสี้ยววินะครับ 3 digit ด้วยกันเลยทีเดียว

DeletedUser

Guest
ผมอยากเห็นการโจมตีที่สามารถตีพร้อมกันได้จริงๆ ครับ ;)
เกมนี้ คำนวณถึง เสี้ยววินะครับ 3 digit ด้วยกันเลยทีเดียว

ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม
แต่จะว่าไปก็มีโอกาสเป็นไปได้นะ เร็ว ๆ นี้ ใครจะไปรู้
จริงมะครับ^^

DeletedUser

Guest

เรื่องเวลาไม่น่าเกี่ยว มันแค่ตัวเลข

ของจริงอยู่ที่ลำดับการแทรกระเบียนในฐานข้อมูลมากกว่า

ไอ้นั่นถ้ามันชนกันเป๊ะได้สิเทพจริง

บน