โจมตีหมู่บ้านอื่นไม่ได้ครับ

DeletedUser

Guest
ข้อความขึ้นดังนี้ครับ

ในระหว่างนี้จนถึง 24.7. 15:51 เป้าหมายของคุณจะเข้าโจมตีหรือถูกโจมตีได้ก็ต่อเมื่ออัตราส่วนระหว่างคะแนนของฝ่ายโจมตีกับฝ่ายป้องกันมีค่าไม่เกิน 20

อยากจะถามว่า ทำไมบางทีคะแนนต่างกันเกินยี่สิบอยู่ก็ยังโจมตีกันได้ครับ หรือข้อความพิมพ์ผิด หรือผมเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับ??:confused:

ปล. ผมหาใน faq กับค้นหาในฟอรัมแล้วนะครับ ใช้คำว่า "20" แต่ค้นไม่พบครับ

DeletedUser

Guest
แล้วข้อความนี้มีขึ้นมาเพื่ออะไรหรอคับ พอดีผมก็พึ่งเจอ นึกว่าโดนแบบ:d

DeletedUser

Guest
แล้วข้อความนี้มีขึ้นมาเพื่ออะไรหรอคับ พอดีผมก็พึ่งเจอ นึกว่าโดนแบบ:d

คือเท่าที่ผมเข้าใจนะครับ ในระหว่างวันเนี่ยจนถึง 24.7 เราจะไม่สามารถตีหมู่บ้านที่อ่อนแอกว่า 20เท่าได้ครับ
แล้วพอหลังจากวันที่ 24 เป็นต้นไปก็สามารถตีได้ตามปกติครับผม;)

DeletedUser

Guest
จะว่าไป ไม่ได้ไปเช็คเมืองที่ตีไม่ได้เมื่อนานมาแล้วเลยแฮะ ว่ากลับมาตีได้แล้วหรือยัง

บน