โจรสลัด+uof

ldavoll

Member
คะแนน react
0
สงสัยว่าสองเผ่านี้จะรวมกันจริงไหมน้อออ
เห็นลูกเรือ โจรสลัด พายเรือขึ้นฟ้าไปหา uof เนี่ย
^^

DeletedUser

Guest
สงสัยว่าสองเผ่านี้จะรวมกันจริงไหมน้อออ
เห็นลูกเรือ โจรสลัด พายเรือขึ้นฟ้าไปหา uof เนี่ย
^^

ก็อาจจะเหมือนคุณที่ย้ายจาก ass ไปอยู่หลายที่เลยนี่ครับ แต่ก็แจ้งมาดูซิครับ ว่าสมาชิกคนไหนของเราย้ายเข้าuofแต่ก็ไม่แปลกนี่ครับที่จะมีบางคนย้ายเข้า จะให้ผมบอกไหมครับว่ามีคนไหนย้ายไปไหนมาไหนบ้าง:):)

DeletedUser

Guest
ผมว่าเผ่า โจรสลัด และ UOF น่าจะสร้างเครือร่วมมือกันนะครับ เพราะเผ่อื่นมีเครือมากมาย ทั้งCZ =1XA= Nato และอีกหลายเผ่า ผมจึงคิดว่า
โจรสลัด และยูโอเอฟ น่าจะสร้างเครือเพื่อร่วมมือกันนะครับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
อ่าา
งั้นขอโทษจริงๆครับ ที่พูดจาแบบนั้นไป
ผมลืมไปว่าลูกกิลย้ายกิลได้
แต่ถ้าท่าน bam000boo ออกมายืนยันว่าไม่รวมก็คือไม่รวม
ผมมั่นใจว่าท่านสามารถควบคุมสมาชิกกิลได้
^^

DeletedUser

Guest
มันจะรวมกันได้ไง ปัดโถ่ ยังไงมันก้ร่วมกันไม่ได้หลอก ก็ความคิดเห็นไม่ตรงกัน ตั้งเเต่ตอนเริ่มเปิดศึกกับ -ass- เเล้ว เเต่หว่าถ้าทางโจรสลัด มีสมุนในเผ่าผมเยอะนะครับ เเหมกำลังจะวางเเผนโจมตีใครก่อนเปิดศึก ลูกสมุนคุณ บอกว่า เรารวมกับโจรสลัดเพื่ออัด-ass- เถอะ มันจะรวมกันได้ยังไง ละ ก็สภาขุนนางประจำเผ่า uof ไม่เห็นด้วย

DeletedUser

Guest
มันจะรวมกันได้ไง ปัดโถ่ ยังไงมันก้ร่วมกันไม่ได้หลอก ก็ความคิดเห็นไม่ตรงกัน ตั้งเเต่ตอนเริ่มเปิดศึกกับ -ass- เเล้ว เเต่หว่าถ้าทางโจรสลัด มีสมุนในเผ่าผมเยอะนะครับ เเหมกำลังจะวางเเผนโจมตีใครก่อนเปิดศึก ลูกสมุนคุณ บอกว่า เรารวมกับโจรสลัดเพื่ออัด-ass- เถอะ มันจะรวมกันได้ยังไง ละ ก็สภาขุนนางประจำเผ่า uof ไม่เห็นด้วย

คุณนี่ก็เคยอยู่ -ass- ไม่ใช่เหรอครับ:):)

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ ผมอยู่เพราะผมเป็นผู้สังเกตการณ์ เเต่หากดูประวัติข้างบน ข้างล่าง ผมนี่เเหละ uof พูดง่ายๆ ไปดูนโยบายเขามาเเละมาปรับใช้ในกิล uof ครับ ยื่นมติผ่านสภาขุนนาง ก็work ด้วย

DeletedUser

Guest
ยืนยันว่าไม่รวมแต่ยังเป็นพันธมิตรที่ดีต่อกันเหมือนเดิมครับ เพราะในอนาคตอาจจะมีเป้าหมายที่เหมือนกัน

DeletedUser

Guest
หรือไม่มีก็ช่วยเหลือกันไปตามเรื่องครับ พันธมิตรกันนี่ใช่ไหมครับ^^

DeletedUser

Guest
จะช่วยเหลือกันหรอ เเค่นี้ยังไม่จับสหภาพเลย

DeletedUser

Guest
หวัดดี พี่น้อง uof และ พี่น้องทาง โจรสลัด ^^

ผมขอแจมด้วย คน นะ อิอิ

DeletedUser

Guest
เอาเถอะครับยังไงพี่แจ๊ดก็รู้จักผู้นำทางเผ่าPirateส่วนสหภาพนี่ก็คงต้องแล้วแต่ล่ะครับ แต่ถ้าจับก็จะดีเป็นอย่างยิ่ง

DeletedUser

Guest
^^

ผมไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ
ว่าทางนั้นจะพายไปถึงไหม...เรืออาจจะล่มกลางทาง ^^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เขาจะไปหาแกรนไลน์ครับ
- -"
ถ้าจะขึ้นไปบนฟ้าได้
ต้องไปเจอน้ำพุ...มั้ง แล้วทำท่าไหนไม่รู้ ลอยขึ้นไปอยู่บนฟ้าเฉยเลย

บน