โบนัสกลางคืน

lll57

คะแนน react
0
อยากทราบว่าโบนัสกลางคืนใน w3 เปิด-ปิดการใช้งานในเวลาไหนบ้างครับ?

Bang-on

คะแนน react
0
มันคืออะไร

มันคืออะไร ไม่เข้าใจเคยเห็นเหมือนกัน

DeletedUser

Guest
มันน่าจะถึง 06.00 น. นะครับ 07.00 น นานไป

นั่นเขาเรียกโบนัสตอนเช้าแล้วครับ

มันไม่ได้นานไปหรอกครับ7ชม.เท่ากับว่าถ้าหากเราเล่นเกมส์แล้วนอนตามปกติ8ชม.

มันก็ไม่นานไปหรอกครับเพราะช่วงนี้แหละคนจะนอนกันเยอะตื่นเช้ามาเขาก็ไม่ได้เล่นเกมส์เลยยังคงมีธุระต้องไปทำ

เหนื่อยไหมล่ะครับกว่าจะได้เล่นผมก็เล่นตอนเลิกเรียนเท่านั้นแหละ

โบนัสนี่กันคนนอนดึกได้เปรียบครับเพราะถ้ามีการยกทัพตีคนที่นอนก่อนจะไม่รู้เลยว่ามีทัพอะไรเข้ามาบ้าง

เขาจะไม่ได้เตรียมการป้องกันที่ดีเท่าตอนเขาอยู่ยังไงล่ะครับ

Bang-on

คะแนน react
0
แล้วถ้ามีการโจมตีในช่วงโบนัสจริงจะเกิดอะไร
กับฝ่ายโจมตีและกับฝ่ายป้องกัน

DeletedUser

Guest
ค่าการป้องกันเพิ่มขึ้น 100 เปอร์เซ็นต์ครับ
ฝ่ายรุกเสียเปรียบมากๆ้เลยล่ะ (แต่ไม่มีผลกับการสอดแนม และเมืองโบนัส เมืองคนเถื่่อน)

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ เสียเปรียบมาก

ถึง 07.00 นะมันเช้าเเล้วครับ ถึงเจ็ดโมงนะเขาไม่เรียกโบนัสกลางคืนหรอกครับ 07.00 มันเช้าเเล้ว ถ้าจะเอาตามความเป็นจริงที่คุณ deltaforce007
ถ้ากลางคืนจริงนะ 05.00-06.00 นะ พอดีครับ

บน