โรงม้า

DeletedUser

Guest
รบกวนคับถ้าอยากมีโรงม้าและสร้างม้าเบาทำไงครับ
ขอโทษจริงๆพยายามหาแล้วไม่เจอคับรบกวนด้วย

DeletedUser

Guest
สิ่งที่ต้องการ โรงม้าระดับ 3
ต้องวิจัยโดยใช้โรงเหล็ก โดยค่าใช้จ่ายในการวิจัย ไม้ 2200 ดินเหนียว 2400 เหล็ก 2000
หรืออยากรู้ว่าใช้อะไรมั่ง ให้คลิกที่โรงตีเหล็ก แล้วคลิกที่ ม้าเบา มันจะบอกว่าต้องการอะไรใช้อะไรมั่ง ค่ะ

DeletedUser

Guest
เข้าไปที่ที่ทำการหมู่บ้าน แล้วติ๊กตรง แสดงสิ่งก่อสร้างทั้งหมด
แล้วลองดูที่โรงม้าครับ
ตามรูป

ส่วนเรื่องม้าเบา เมื่อมีโรงม้าแล้ว ลองคลิกเข้าไปดูว่าใช้อะไรสร้างบ้าง ในโรงม้าครับ

DeletedUser

Guest
เมนเมนู>วิธีเล่น>สิ่งก่อสร้าง และ ภาพรวมกองกำลัง
*อยากสร้างอะไร ก็ จิ้มดูเอา*

บน