โหมดนินทาคืออะไรครับ?

DeletedUser

Guest
โหมดนินทาชาวบ้านคงไม่มีนะครับ แต่โหมดนิทราผมเข้าใจว่าโลก1มีนะครับ
เขาอาจจะเขียนรวมในนั้นมั้งครับ
ส่วนกฏของฟาร์ม มันมีกฏด้วยเหรอไม่เคยอ่านเลย คุณไปค้นหาดีจริงๆเลยกับคำถาม เพราะก็อยากรู้เหมือนกันครับ

DeletedUser

Guest
โหมดนินทรา จะเป็นโหมดที่เปิดแล้วไปนอนกันครับ โดยระบบจะไม่ให้ใครโจมตี หรือส่งกำลังสนับสนุนมาให้เรา ส่วนมากใช้กันใน เวิดล์ที่เป็นโหมดแบบสปีดครับ ดังนั้นในไทยจะไม่มีการเปิดใช้งานใดๆ

ส่วนกฎของฟาร์ม ก็จะคล้ายๆ การจำกัดจำนวนยูนิต ใช้กันในเวิลด์ที่เป็นสปีดโหมดเช่นกันครับ ดังนั้นไม่ต้องกังวลครับ = =''

DeletedUser

Guest
สุดยอด กูรู จริงๆๆคะคุณโทนี่ กระจ่างทุกรายละเอียด :) ยิ่งกว่า Google อีก เยี่ยมยอดค่ะ

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณ t0ny ไม่รู้ก็ต้องถามเยอรมันแล้วครับ

บน