ใครเคยเจอแบบนี้บ้าง

DeletedUser

Guest
ตอนนั้นผมเล่นทราเวียนอยู่ใหญ่พอตัวและจึงไปตีชาวบ้าน
ตีไปตีมาเจอคู่กัดเลยตีกันแบบเอาให้เมืองหายไปข้าง
ตีอยู่นานทหารไปเป็นหมื่นลงแมวไม่ให้ขาด
จนวันหนึ่งมารู้ว่าที่ตีกันแทบตายนั้นเพื่อนในห้องเราเอง

ตอนนั้นพูดไม่ออกทั้งคู่เลยครับ
จึงตกลงปลงใจแต่งงานกันเอ็ยไปเล่นเซิฟใหม่ด้วยกัน
ส่วนหมู่บ้านเดิมไหนๆก็ตีกันมานานและเอาให้ตายกันไปข้างเหมือนเดิม

ใครเคยเจอแบบนี้บ้างครับ

first24053

Member
คะแนน react
0
ในห้องมีแค่ผมคนเดียวที่ขี้เกลียดเรียน เล่งแต่เกมส์ 555+:p

DeletedUser

Guest
ผมก็ไม่เคยเจอเพราะผมกับเพื่อน
ถ้าสนิทกันก็จะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันตลอด
ไม่เคยอำก้านคร๊าบ:p:D
ยิ่งสนิทมากยิ่งคุยจ้อกันทั้งวัน

DeletedUser

Guest
ผมก็เล่นทราเวียนเหมือนกัลล์แต่ว่าโดนตีทุกๆๆวันจนทรัพยาเหลือ0ทุกอย่าง
แถมธัญพืชยังติดลบอีกก็เลยเลิกเล่นt^tอุตสาห์เล่นจนรุ่งประชากรเกือบ500เล่นประมาณ3-4อาทิตย์:dชีวิตก็เปนยังงี้แหละคับอย่าคิดมันเปนแค่เกม

DeletedUser

Guest
ผมเคยเล่นนะ เซิฟ 6 อยู่ข้างเเบล็ค ไม่รู้เหตุการณ์ตอนนี้เป็นไงบ้าง

DeletedUser

Guest
ชวนเพื่อนคนนั้นไปเล่น 8 เทพอสูรสิครับ จะได้แต่งงานกัน เสร็จแล้วพลังชีวิตจะเพิ่มขึ้นฝ่ายละ 5%

DeletedUser

Guest
:Dมะเคยเจออ่ะครับเพราะผมจะเล่นผมจะป่าวประกาศหาแนวร่วมมาเล่นด้วย

matlee

คะแนน react
0
55

ไม่เคยครับ
แต่เคยไล่ออกจากพันกันฮิๆๆ

Elpeda

คะแนน react
0
เราไม่เคยเจอนะ

แต่

พี่เราเคยเจอ

แบบว่าตีกันจะให้ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งมันไม่มีเมืองจะอยู่เลย
เล่นกันแบบเอาเป็นเอาตายอยู่หลายเดือน
สุดท้ายพึ่งรู้ว่าศัตรูพี่คนนั้นก็คือแฟนของพี่เราเอง
แฟนพี่โกรธพี่นิดๆ พี่เลยเลิกเล่นเลย

DeletedUser

Guest
ไม่เคยนะครับ

ผมมันตัวคนเดียวอยู่แล้ว

oat4801go

คะแนน react
0
ผมไม่เคยเจอ
แต่อย่าพูดถงทราเวียนเลย แค้นใจมาก แม...
ผ่านไป14วัน เหมือนมันนัดกัน ตีรวดเดียวพร้อมกัน3หมู่บ้านเลย
ซวยจริงๆ

บน