ใครเล่นทิศตะวันตกเฉียงใต้คับเรารับเข้าเผ่าt#00คับ

DeletedUser

Guest
pongpond
แอบอ้างอะเปล่าหัวหน้าT# เวิลล์3อะเป็นคุณตี๋กับออมไม่ใช่หรอ

แถมคะแนนก็น้อยเล่นมา4เวิลกุไม่เห็นคะแนนมันจะเกินหมื่น
มาใช้ชื่อเผ่า T# ที่กำลังจะปิดฉากเวิล3มันไม่เกินไปหน่อยหรอ

ออมเค้าไปเกิดK45 ทางทิศตะวันออกทุกเวิลล์นะขอบอก
พวกแอบอ้างอะ อย่ามาเกรียนแถวนี้

DeletedUser

Guest
ผมไม่ชอบ t# แต่สิ่งที่ผมไม่ชอบยิ่งกว่าคือบุคคลที่แอบอ้าง !!!

DeletedUser

Guest
เผ่าเขาสร้างชื่อแล้ว คุณอย่าขายชื่อคนอื่นเลย เดี๋ยวเกิดปุ้บ 5 วันเดี้ยงนะ

ปล. แต่ก็ขอให้โชคดีนะ ^^

บน