ใครโดนข้อความก่อกวนจาก nijiko บ้างครับ^^

crewmember

Member
คะแนน react
0

crewmember

Member
คะแนน react
0
ผมโดน 555 ไม่น่ากดเข้าไปเลย เอะใจตั้งแต่แรกแล้ว มันเป็นใครก็ไม่รู้จัก

DeletedUser

Guest
อย่าลืมเปลี่ยนรหัสผ่านนะครับ เพื่อความปลอดภัย ถ้าใช้รหัสเกมส์เดียวกับอีเมล์ก็อย่าลืมเปลี่ยนรหัสเมล์ด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
ครับเรื่อยๆ ครับ เท่าที่ตรวจสอบมาแค่ 2 คนแต่ไอพีเดียวกัน ผมแจ้งแบนไอพีไปแล้วแต่อาจจะต้องใช้เวลากว่าฝ่ายเทคนิคจะแบนไอพีให้ได้ครับ เพราะติดเสาร์อาทิตย์ แต่ผมสั่งลบจดหมายทิ้งให้หมดแล้วครับ เท่าที่เช็คเว็บอีกรอบถ้าใครไม่ได้กรอกฟอร์มอะไรก็ไม่ต้องกังวลครับ แต่ใครเผลอให้รหัสผ่านเค้าไปก็แนะนำให้เปลี่ยนรหัสผ่านโดยทันทีครับ

DeletedUser

Guest
ซวยเเล้วเรา รีบไปเปลี่ยนรหัสดีกว่า(ตอนเเรกที่อ่านมันบอกเทคนิคไทบัลวออ่า)
สรุปอ่านไม่ออกสักกะตัว ผมก็ว่าใคร เคยรู้จักที่ไหน
คนที่ชื่อ n ที่เป็นเพื่อนก็จำได้เกือบหมดเเล้วมันเป็นใครตายเเน่

DeletedUser

Guest
พวกนี้มันหลอกเอาบัญชีเราไปขายต่อหรอครับ - -'

บน