ใช้ cat พังอะไรดี ทำให้ระบบเมืองหยุดซะงักอะครับ

DeletedUser

Guest
เอาแบบ หยุดวงจรการสร้างได้ทันตาเห็นเลย

ผู้รู้ช่วยที

lind

คะแนน react
0
ฟาร์มอันดับ1 แต่ถ้าถล่มแล้วลดไม่เยอะ คงต้องถล่มค่ายทหารนะสำหรับผม อย่างน้อยเวลาเค้าจะสร้างมาป้องกันก็นานโขเลย คงจำได้นะค่ายทหาเลเวล1 สร้างพลหอกกี่นาที ยกเว้นเค้าจะสร้างม้าหนักมากัน แต่เราก็เอาม้าเบาไปตีสิครับ อิอิ หรือจะลองถล่มโกดังก็เจ็บตับครับ คิดดูจิต้องสร้างใหม่ให้มันพอมีะดับบ้างอยู่นะถึงจะส้างอย่างอื่นได้

DeletedUser

Guest
ที่ซ่อนลับครับ ^^

ผมล้อเล่นน่ะ ฟาร์มครับกรณีบุกเดี่ยว

กำแพงครับ กรณีเจาะเมืองที่ป้องกันหนา และบุกหลายคน

DeletedUser

Guest
ฟาร์มครับ โดนมาแล้วรู้เลยครับ ทำอะไรไม่ได้เลย ติดแหงกสนิด:cool:

บน