ไทรบัลวอรส์ จีน มีไมคับ

DeletedUser

Guest
อยากทราบว่า ไทรบัลวอรส์ ภาษาจีน มีไมคับ
เห็นมีแต่ ญี่ปุ่น กับ ไทย

DeletedUser

Guest
ภาษาจีนยังไม่มีนะครับ

ขอบคุณคับ อยากให้มีจังเย้ย
ตอนนี้ อยาก เล่น หลายๆ ภาษา
เล่น ของ อเมริกา ช้ามากๆ
คนก็เล่น น้อย

ถ้ามีภาษาจีน คนน่าจะเล่น เยอะมาก
เพราะ คนจีน มาเรียน เมืองไทย เยอะมาก ครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็ว่าจะแอบไปเล่นของญี่ปุ่นเผื่อมีกิ๊กเป็นคนญี่ปุ่นมั้ง แต่คนเล่นน้อย :d:d

DeletedUser

Guest
ต่อ

ผมก็ว่าจะแอบไปเล่นของญี่ปุ่นเผื่อมีกิ๊กเป็นคนญี่ปุ่นมั้ง แต่คนเล่นน้อย :d:d

ได้มาคนหนึ่งล่ะโชคดีมากมายเลย สาวญี่ปุ่นขนาดธรรมดาๆก็เซ็กซี่กว่าสาวไทยตอนอายุเท่ากันไปหลายขุมแล้ว^^

ป.ล.มันเป็นมุมมองของผมนะ แต่สาวไทยยังไงก็สวยอยู่แล้ว(ขอไม่แรด)555

DeletedUser

Guest
มีโอกาส ที่จะมี ภาค ภาษา จีน ไหม ครับ

มีโอกาส ที่จะมี ภาค ภาษา จีน ไหม ครับ
ผมกลัวคุย กับคนญี่ปุ่น ไม่รู้ เรือง
ขนาดเล่น ของ อเมริกา ยังไม่ได้ชวน ใคร เข้า เผ่า เลย
อยาก ทราบ เหตุ ผล ว่า ทำไม ไม่มี ภาค ภาษา จีน
ทั้งๆ ที่ จำนวน ประชากร ของ จีน เยอะ มากๆๆๆๆ
และ คน จีน ก็ บ้า เล่น เกม อินเตอร์ เน็ต ด้วย ครับ

DeletedUser

Guest
ผมคงหมดหวังเล่นเซิฟนอก เพราะอ่อนภาษา(ไม่รู้เรื่องเลยละ)

DeletedUser

Guest
ถ้าลาวเจริญกว่านี้ อนาคตมีหวังเล่นของนอก 555

บน