ไม่สามารถเข้าเกมได้

• ผู้เริ่มกระทู้ kasam002
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ดีครับ ทีมงานไทรบัลวอ
เนื่องจาก กระผมไม่สามารถ เข้าเกมได้ โดยขึ้นว่า ไม่ได้รับข้อมูล โหลดหน้าเว็บไม่ได้ เนื่องจากเซิร์ฟเวอร์ไม่ส่งข้อมูล
เป็นยังไงหรอครับ เป็นเฉพาะร้านเน็ตใช่ไหมครับ
ที่บ้านผมไม่เป็นนะครับ
โปรดเเจ้งให้กระผมทราบด้วยครับ
ด้วยความนับถือครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็เป็นอะครับ

ผมก็เป็นบ้านผมเข้าไม่ได้บ้านเพื่อนเข้าได้

DeletedUser

Guest
ผมก็เป็นบ้านผมเข้าไม่ได้บ้านเพื่อนเข้าได้

ผมเปิดไม่ได้ครับ ร้านเน็ต มีเพื่อน อีกคน มาเล่น ร้านนี้ ก็บอกว่าเข้าไม่ได้เปหมือนกัน เป็นเฉพาะ ไทรบัลวอด้วย
ทราเวียไม่เป็นครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าใช้อินเตอร์เน็ทของทรู เมื่อวันที่ 25-27 มีปัญหาที่การ route packet ของทางนั้นนะครับ มันมาไม่ถึงเครื่อง Server เราแบบว่า packet ตายกลางทาง ผมก็ประสานงานกับ system / network admin ทางผมแต่เค้าก็ทำอะไรไม่ได้มาก เลยแนะนำให้ผู้เล่นโทรไปแจ้งทางทรู หลังจากนั้น 1-2 วันก็เริ่มเข้าได้กันครับ

บน