ไว้อาลัยผู้จากไปครับ

DeletedUser

Guest
ผมตั้งฟอรัมนี้เพื่อไว้อาลัยผู้ที่จากไปจากเกมส์นี้นะครับ
เริ่มจาก
คุณ
peace
palofamily2
moochai - x -ศ
xsor - RSA -ม
bigzab - CZ -ศ
yatch - RSA / CZ - ม
devilforbat - RSA - ม
nine2529 - RSA / NZ -ม
devilbat - RSA - ม
roly006 - NZ - ม
2oOph - TH[BK] - ม
keargareseal - RSA / NVD /ASW - ม
และอีก หลายคนที่จากไปทั้งมิตรและศัตรูครับ
---------------------------------------------------------
สงสัยต้องเตรียมไว้อาลัยตัวเองได้แล้วละครับ
:eek::cool::eek::cool::eek::cool:

DeletedUser

Guest
ยังอยู่อีกหรือครับ :eek::eek::eek: คิดว่าไม่อยู่แล้ว

DeletedUser

Guest
ผมเข้ามาดู world map กับอ่านฟอรัมบ่อยครับ หุหุหุ ถึงในเกมจะไม่ได้เล่นแล้ว แต่ก็ยังเกาะติดทุกสถานการณ์ หุหุหุ

DeletedUser

Guest
คุณชัยมีรายชื่อเป็นศัตรูของน้องหนึ่งผู้เกรียงไกรแห่งฟอรั่มด้วย
น่ายินดีจริงๆ แล้วไปเป็นศัตรูกันตอนไหนเหรอครับผมไม่เห็นรู้เลย อิอิ
บางชื่อในนี้ก็คุ้นๆ ยังไงชอบกล เหอๆ :d

DeletedUser

Guest
ผมยังอยากให้ ไวอาลัย แก่ผู้ที่แพ้แล้วลบไอดีไปในงานนี้ด้วยเสนอใน

พื้นที่ k.25 k.15 k.5 และพื้นที่ไกล้ ๆ กันนี้ยังมีอีกหลายท่านที่เสีย

สละเพื่อพวกเราผมอยากหาแนวร่วม ออกเฉียงเหนือ ที่เหลือน้อยลง

ทุกวัน ๆ ทุกวันนี้เหลือไม่เกิน 5 ที่ร่วมรบกับเผ่าใหญ่และเผ่าใหญ่อีกเผ่า

ที่ลบไอดีไปมากกว่า 80% ส่วนที่เหลือไม่ไปอยู่ สาขา ก็อยู่กับผมเนี่ย

แหละเหนื่อยมากรบกันอยู่ 3 เผ่าไม่ไหวแล้วแหละเด๋วก็มีชื่อผมด้วย

แน่นอน ปล.หรือไม่มีเพราะไม่ได้รับการยอมรับของผู้เล่นอื่น

DeletedUser

Guest
หัวหน้าเผ่าที่เคยครองทวีป 15 เก่าไงคับที่ชื่อเจ ผมนับถือเค้ามากๆเลย

ผมจำไอดีของเค้าไม่ได้แล้ว ต้องขออภัย หวังว่าลูกเผ่าเก่ายังจำไอดีเค้าได้นะคับ อยากให้คนไว้อาลัยเค้าเยอะๆคับ เค้าคงจะได้เล่นต่อหากตอนนั้น...ไม่แพ้สงคราม ถ้าเป็นไปไ้ด้ตอนนั้นผมยังอยากให้หัวเผ่ารับเค้าเข้าเผ่าเลยคับ
เค้าน่านับถือ เป็นลูกผู้ชายเต็มตัว สู้และตายอย่างสมเกียรติหัวหน้าเผ่า แม้จะไม่ได้สู้จนจบสงคราม เพียงแค่หมดไปครึ่งหนึ่งของจำนวนบ้านทั้งหมดก็หายไปซะแล้ว

ปล.จากศัตรูที่นับถือคุณคับคุณเจ หากได้แวะเข้ามาอ่าน ก็ขอบคุณที่ทำให้เผ่าผมได้มีประสบการณ์ดีๆนะคับ

DeletedUser

Guest
ไว้อาลัยFW-Teamด้วยคนครับ อย่างน้อยตอนนั้นก็เคยเห็นเป็นอันดับ1อิอิ

DeletedUser

Guest
ฝาก ระบำมายา ด้วย ไปแล้ว - -*

ไอดีหายไปแล้ว -.-

DeletedUser

Guest
อืม ผมก็สังเกตอยู่ครับ ว่าเขาหายไปไหน สงสัย เครียดที่โดนแฮ็กเลยเลิกเล่นไปมั้งครับ

gogza001

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ไม่ได้เคลียดหลอกครับ แต่เป็นคนรักษาคำพูดมากกว่า

DeletedUser

Guest
- -

มันไปทำอย่างนั้น

มันเคยถามพี่น้องเขาหรือป่าว ว่า เขารู้สึกยังไง

DeletedUser

Guest
- -

มันต้องขี่มอเตอร์ไซย์แบกโลงแห่รอบสิถึงจะถูก
ขี่เปล่าๆแบบนั้นไม่สมสักศรี

อิอิ

DeletedUser

Guest
แหมก็น่าอยู่หรอกงานศพเด็กแว้นอ่ะ ไม่เห็น ฅ ที่มาร่วมงานหรอ

วีระบุรุษนักบิด กับ พิตตี้รองเท้าแตะ ทั้งนั้นเลยอ่ะไม่เชื่อเข้าไป

ดูใหม่เลยก็ได้น่ะ อิอิ ปล.พิตตี้ส่วนใหญ่ หัวทอง ทั้งนั้น อิอิ

DeletedUser

Guest
ไว้อาลัยกับ ขุนไกร ครับ t t
ไม่มีเค้าเผ่าผมคงไม่มี
ถ้ายังเล่นอยุ่มาทักผมได้เสมอครับ

บน