23.33 ง่วงแล้ว ทำไงดี?

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ขอวิธีแก้ง่วงหน่อยครับ มีวิธีแก้ง่วงกันยังไงบ้าง พอดีวันนี้ขับรถไป 5 ชั่วโมงได้ (รถติดมาก)
พอถึงบ้านกินเยอะ แถมอ่านเยอะตาเลยเบลอๆ ไปด้วย ตอนนี้ฝนตก ... ง่วงมากครับ แต่อยากทำงานต่ออีกหน่อย

ทำไงดีครับ??? วิธีแก้ง่วง ...

ไม่เอากาแฟตอนนี้นะครีับ เพราะอ้วน อีกอย่างเดี๋ยวนอนไม่หลับ (อ้าว...!?) และก็ไม่แก้ง่วงด้วยการนอนด้วยนะครับ (ผมรู้นะ ... :p)

DeletedUser

Guest
ผมก็ง่วงแต่ยังไม่อยากนอน เพราะพร่งนี้หยุด

DeletedUser

Guest
เล่น Tribalwars ไงละครับ :)

ไม่มีเมืองเหลือให้เล่นแล้วครับ = =' .net เพิ่งแพ้ไป 2-3 วันที่แล้ว ฮ่าๆ กะจะไปเล่นของญี่ปุ่นดู เผื่อได้เพื่อนเป็นสาวญี่ปุ่นครับ :D

DeletedUser

Guest
ฮ่าๆๆๆ ทำไปได้นะครับ
ระวังไปเล่นสาวญี่ปุ่น เอ้ย เซิฟญี่ปุ่น เพลิน
จนทีมงานแอบอู้นะครับ ><

DeletedUser

Guest
- -'' ผมจับคนอู้ได้อยู่ สงสัยต้องเปลี่ยนแนว Mod คนไหนไม่มาดูแล โดยไม่ลา เราจะนำเบอร์มือถือไปโพสต์เว็บเกย์ !

DeletedUser

Guest
อืม...น่าสน คุณโทนี่จะไปเล่นเมื่อไหร่บอกผมขอไปด้วยญี่ปุ่น อิอิอิ

DeletedUser

Guest
สรุปว่าตอนนี้ 0.08 ผมหนีไปนอนก่อนแล้วนะครับ = = ตามองไม่ชัด สมองทำงานช้า จิตใจสั่นหวั่นไหว :p

ฝันดีนะครับทุกท่าน อย่านอนเช้ากันนะครับ (ตี 1 ก็เช้าวันใหม่) (ไม่ฮา ใช่ไหม? ... นอนแล้วก็ได้ t_t)

DeletedUser

Guest
ถ้าง่วงมาก ลองเดินคิดอะไรไปรอบๆดูครับ โดยเฉพาะเรื่องหนี้สินหลับได้ให้รู้ไป

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน