=AR= รับสมาชิก เน้นk65-k66 และอื่นๆ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

boattoab

คะแนน react
0
เผ่า =ar= ของเราต้องการรับสมาชิกเพิ่มเติม

โดยมีคุณสมบัติ ดังนี้
1. ผมต้องการคนที่แอคทีฟบ่อย
2. มีน้ำใจต่อสมาชิกทุกคนในเผ่า
3. เช็คฟอรัมทุกวัน
4. เฮฮา แต่จริงใจ อยู่กันแบบพี่น้อง
5. ใช้คำพูดที่สุภาพ ไม่หยาบคาย
6. สามารถคุยกับผู้อื่นรู้เรื่อง
***7. สามารถปฏิบัติตามกฎของเผ่าได้ทุกข้อ

ผู้ที่ต้อง การเข้าร่วมกรุณา โพสข้อความต่อไปนี้
* 1. ชื่อ ผู้เล่น
* 2. ชื่อ หมู่บ้าน
* 3. ทวีป และ พิกัด
* 4. เหตุผลที่อยากเข้าร่วมกับเรา
5. คะแนน
6. กำลังทหาร
ปล. ข้อที่มีเครื่องหมาย * คือ บังคับตอบ

DeletedUser

Guest
ขอเข้าร่วมด้วยคนครับ มือใหม่จริงๆครับช่วยดูแลด้วย

1.cheewa
2.หมู่บ้านของcheewa
3.(877|605) K68
4.ยังใหม่ครับรู้สึกว่าน่าเข้าร่วมดี ใกล้ๆด้วย
5.160
6.ดูตรงไหนครับ????

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน