Clearing Unionand Rs รับสมาชิกอุดมการ สร้างชาติเข้าร่วมสหภาพ K59 57 58

koobza007

คะแนน react
0
Clearing Unionand Rs รับสมาชิกอุดมการ สร้างชาติเข้าร่วมสหภาพ ทุปทวีป!

ผมเพิ่งกลับมาเล่นใหม่คะแนนอาจไม่เยอะ (300)

หลังจากที่WT WC และ CZเปิดฉากตีกันในK24 ผมโดนตีเมืองเละจนเลิก

ไปสักระยะ หันกลับมาเล่นใหม่เลยอยากจะสร้างเผ่าของตัวเอง

เพื่อ เรียนรู้ สิ่งต่างๆในเกม สหภาพ จนเคลียดจึงขอประกาศรับสมาชิกดังนี้

1.มีอุดมการที่จะสร้าง เมืองตัวเอง ให้เจริญก้าวหน้า

2.พร้อมที่จะสู้เพื่อนพันธมิตรและสหภาพ

3.ไม่สนใจ ว่า ไครจะเป็นยังไง เอาตัวเองให้รอดก่อนค่อยช่วยคนอื่น

4.ยินดี ที่จะช่วยคนอื่นเสมอท่า ตัวเองพร้อม

5.เรารับไม่จำกัดคะแนนเนื่องจากตอนนี้ สหภาพพึ่งก่อตั้งขึ้น

6.รับผู้ที่จะเล่นและก้าวไปด้วยกัน

7.เวลาเจอปัญหาอย่าหนีมากิลนี้ เพราะกิลนี้ไม่ใช่ที่ลองรับอารม

8.ไม่สนใจว่าเมืองข้างๆจะดีกว่าหรือไม่ พร้อมที่จะ ตั้งรับการโจมตีตลอดเวลา

9.กิลนี้ จัดในระบอบ คอมมิวนิส (สังคมไร้ชนชั้น)จึงไม่ต้องซีเรียสเรื่องคะแนน

10.อิสสระในความคิดเห็นและทุกๆอย่าง

11.การตัดสินใจหัวกิลจะไม่ตัดสินคนเดียวจะสร้างประชามัตติขึ้น

สำหรับผุ้อยาก ร่วมอุดมการติดต่อ koobza007

และอยากร่วม เข้าเป็น พันธมิตร หรือทำสนธิสันญาติดต่อkoobza007

เราพร้อมจะดูแลคุณเราจะก้าวไปด้วยกัน

- - เอาซะเวอร์เลย ผมพึ่งกลับมานะมีไรคุยได้ๆ

ไว้กิลเจริญกว่านี้จะจัดเรื่องเกนมาตรฐานการรับสมาชิก แล้วกัน

ไครอยากจะเริ่มต้นเชิญมากิลนี้ก่อนได้ครับ -.- มีรายระเอียดอีกเยอะ

เข้ากิลมาไปอ่านฟอรั่มเอา

แก้ไขล่าสุด:

koobza007

คะแนน react
0
ป.ล. ตัวย่อกิล c.u.r. นะครับ

ป.ล2. เราไม่ได้รับแต่kทวีปไกล้เคียงเรารับทุกทวีปครับแต่การช่วยเหลือจะไปถึงช้าหน่อย

ป.ล3. ผมพึ่งกลับมาตั้งตัวอาจจะดูกากๆไปหน่อยนะครับ

บน