Friday Happy Monster [FHM] เผ่าที่ Sexy ที่สุดใน K77

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ต้องการเพื่อนร่วมอุดมการณ์ครับ

ถ้าเป็นไปได้ขอ K77 จะดีมาก อยู่ใกล้ๆ กัน มันอบอุ่นดีครับ
พิกัดหลักอยู่ที่ (784|789) K77

เป็นเผ่าที่ไม่รักสงบ เพราะรักสนุก
เน้นคุณภาพมากกว่าปริมาณ เพราะฉะนั้น...

คุณสมบัติ
มีข้อเดียวครับ คือ...
ต้องมีความ ทะเยอทะยาน
แล้วทุกอย่างจะตามมาเองครับ ^^
แล้วคงได้เจอกัน (ไม่มิตร ก็ ศัตรู)

ps. ถ้าเคยอ่านสามก๊กจะพิจารณาเป็นพิเศษ 555+
แต่ถ้าอ่านครบสามจบแล้ว ยินดีต้อนรับโดยไม่มีข้อแม้ใดใดครับ...

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน