Gil รับสมาชิก

are you ok

คะแนน react
0
ยังมิถึงเลย!!!

เพิ่งสมัครเมมื่อตอน

เกือบเที่ยงคืนเนี่ย

พิจารณาหน่อยได้ป่าว

DeletedUser

Guest
เผ่าgil ไม่เพิ่มสหภาพหรือครับ

คือ เวิลด์7นี้ผมและเพื่อนๆที่สนิทได้สร้างเผ่าขึ้นมา แต่ผมยังชอบสหภาพgilอยู่ในเวิลด์5ผมร่วมในเผ่าgilxในเวิลด์5พวกเรารู้จักและเข้าขากันดี
ฝากท่านผู้บริหารสหภาพและเผ่าสาขาแห่งgil ทุกท่านพิจารณาด้วยครับ
อย่างน้อยไม่ได้ร่วมเผ่าแต่พวกเราขอรบเคียงบ่าเคียงไหล่เหมือนเดิมครับ

zezalufey

คะแนน react
0
คณะผู้บริหารในเวิล 7 ไม่ช่าย ผู้บริหารชุดที่อยุ่ ใน เวิล 5

:eek: คณะผู้บริหารที่อยุ่ในเวิล 7 ไม่ช่าย ชุดเดี่ยวกับที่บริหารอยุ่ ใน เวิล 5
เรามาแจ้งให้ทุกท่านทราบ
ชอบคุณค่ะ

คะแนน react
0
คือ เวิลด์7นี้ผมและเพื่อนๆที่สนิทได้สร้างเผ่าขึ้นมา แต่ผมยังชอบสหภาพgilอยู่ในเวิลด์5ผมร่วมในเผ่าgilxในเวิลด์5พวกเรารู้จักและเข้าขากันดี
ฝากท่านผู้บริหารสหภาพและเผ่าสาขาแห่งgil ทุกท่านพิจารณาด้วยครับ
อย่างน้อยไม่ได้ร่วมเผ่าแต่พวกเราขอรบเคียงบ่าเคียงไหล่เหมือนเดิมครับ

เวิลด์นี้ ผู้บริหารไม่ใช้ชุดเวิลด์5นะครับ เป็นผู้บริหารใหม่

บน