grepolis

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เกมส์ grepolis
ตอนนี้ผมได้เล่นเกมส์ gepolis ซึ่งเป็นเกมส์ที่อยู่ตรงมุมซ้ายมือของ หน้าเข้าเกมส์ไทรบัลวอร์ส ซึ่งถ้าใครจะเล่นหรือเล่นแล้วก็สามารถเข้ามาร่วมกับเผ่าผมได้ครับ แต่คุณต้องเล่ยเวิล์ด lamba เท่านั่นครับ เผ่าผมชื่อเผ่า thailand
เมื่อมีข้อสงสัยสามารถติดต่อปผมได้ หรือคุณ jayjay2525 ก็ได้ครับ เขาก็เล่นเหมือนกันครับ

DeletedUser

Guest
ท่านใด อยากเฉาะฝรั่ง ก็ pm หรือโพสในนี้ได้นะครับ จะเอาลิงค์แนะนำให้สมัคร เพื่อที่จะได้มาเกิดใกล้ๆ กันครับ
(สำหรับลิงค์แนะนำ ผมจะ pm ให้นะครับ เนื่องจากอยากให้แบ่งๆ ได้คะแนนพรีเมี่ยมกันด้วย)

ตอนนี้ผมเป็น Leader ของกิลอันดับ 8 ของเวิลด์ หากมีคนไทยไปร่วมเฉาะฝรั่งกันเยอะๆ
ก็จะแยกออกมาเป็นสาขาเต็มตัวครับ

แยกกันเราตาย รวมกันเราอาจรอดครับ 5555

ปล.เกมนี้อยู่ในเครือเดียวกันกับ ไทรบัลวอร์สนะครับ เจ้าของเดียวกัน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เว็บอะไรคับ

pm ลิงค์ให้แล้วนะครับ

(หากลงลิงค์ที่นี้แล้ว จะทำให้สมัครลิงค์เดียวกันหมด ผมอยากเผื่อแพร่พรีเมี่ยมให้ทุกท่านที่ไปเล่นครับ)

DeletedUser

Guest
แล้วไม่มี ไทย หรอ เล่นเซิฟของประเทศอะไรกันอ่ะ

DeletedUser

Guest
ผมเล่น ของ สหรัฐ-สหราชอาณาจักร
อยู่เซิร์ฟ lambda คุณ jayjay ก็คล้ายกันครับ

DeletedUser

Guest
สมัครเสร็จแร้ว ลืมไปอ่านไม่ออก โง่ชิหายเยย 55555

DeletedUser

Guest
อืม ขอโทษนะครับ แต่พยายามอย่าใช้คำที่รุนแรงเกินไปนะครับ อย่างเช่นคำว่า
ชิหาย ไอสาด ยวค ไอวรนุส(รู้กันอยู่นะครับ) ขอให้อย่าใช้คำพูดประมาณนี้ครับ มันรุนรงเกินไปครับ

DeletedUser

Guest
เอ๋ ผมชวนสมาชิกในกิลมาเล่น แล้วสมัครเค้าก็เกิดทวีปเดียวกับผมนะครับ
สงสัยเลือกทิศไม่ตรงกันแน่เลย

ยังไงท่านใดต้องการเล่น ก็ขอลิงค์จากท่านวองได้เลยครับ และเลือกทิศให้ตรงกันนะครับ

DeletedUser

Guest
ของผมคนละทิศเลยคับ ขวาล่าง ขอรับ

งั้นจะสมัครใหม่ดูมั้ยครับ แล้วเลือก ซ้ายล่าง นะครับ ส่วนไอดีเก่าแจ้งลบไอดีด้วยนะครับ
มาเกิด ocean 45 นะครับ จะแจ่มมากมาย

หรือไม่ก็ ocean 43 ครับ จะมหาสมุทรเดียวกับท่านวอง

DeletedUser

Guest
ครับ 43 ครับ คนน้อยดี ไม่ต้องกลัวถูกรุกรานครับ

DeletedUser

Guest
ให้ลิงค์ยังไงหรือครับ ผมให้ไม่เป็นนะครับ

DeletedUser

Guest
ให้ลิงค์ยังไงหรือครับ ผมให้ไม่เป็นนะครับ

เมนูซ้ายมือ Premium -> Earn (อยู่แทปด้านบน ใต้แร่ไม้) ก๊อปลิงค์ในช่องมาได้เลยครับ

*ด้านหลังลิงค์จะมีตัวอักษรว่า en11 คือ เวิลด์ lambda ครับ

DeletedUser

Guest
ยากยุ่ง ครับ ขี้เกียจทำ ยังไงถ้าอยากเจอผมก็ไปเล่นได้ครับ
เซริฟ์ สหรัฐอเมริกา-สหราชอาณาจักร
lambda ทะเล 43 ผมใช้ชื่อนี้แหละครับ Vongola เมืองชื่อ Ayutthaya ครับ

บน