Ict เป็นอะไรกับเวปเกมเวปนี้มากมั้ย

DeletedUser

Guest
This website has been blocked by ICT

ขึ้นแบบนี้ตลอดเวลาเลือกเวิล พอกำลังจะเข้าเกมได้ก็ขึ้นแบบนี้ตลอด ICT มันเป้นไรมากมั้ยเนี่ย ปัญญาอ่อนจริงๆ สิทธิส่วนบุคคลอ่ะ มันรุ้จักกันมั้ย ทำงานในกระทรวงได้ไง รัฐธรรมนูญแห่งราชอาณาจักรไทยเคยอ่านกันรึเปล่า ถึงได้ละเมิดกฎหมายกันซะเอง อารมณ์เสีย

DeletedUser

Guest
ใจเย็นๆ ครับ ใช้อินเตอร์เน็ทของค่ายไหนครับ? / จังหวัดไหน? ไม่ทราบว่ามีท่านอื่นเป็นเหมือนกันไหมครับ? ของผม True ใน กทม นี่ใช้งานได้ปกติครับ

บน