[ IG-Mod ] BAM000BOO

DeletedUser

Guest
ใบสมัครผู้ดูแลในเกม

ชื่อ - นามสกุล:กฤษฎา รุ่งเรืองเจริญกิจ
ชื่อเล่น:เล็ก
จังหวัด:นครพนม

Email:siamautotry@hotmail.com
MSN/WLM:
เบอร์โทรศัพท์:0815446130

เวลาที่ออนไลน์ประจำ:จ-ศ 8.00-16.00
(ระบุเป็นช่วงๆ ได้ครับ เช่น จ-ศ 10.00-13.00)
คุณคิดว่าจะมีเวลาช่วยเหลืองานในเกมกี่ชั่วโมงต่อวัน? และในช่วงเวลาใด?:8ชั่วโมง

ระดับการศึกษา:ปวส.
ประสบการณ์ใน Tribalwars:เล่นW.18.net อยุ่เผ่าอันดับ 1 จนปิดW.18 มีหมู่บ้าน 528 และเล่นW.1 ไทยในเวลานี้มี 1023 หมุ่บ้าน
(ระบุ world ที่เคยเล่น เช่น .net w32 และก่อนหน้าที่จะแพ้ หรือชนะ มีหมู่บ้านอยู่กี่หมู่บ้าน?)
ทำไมคุณถึงอยากช่วยงานเรา? (อย่างน้อย 100 คำ):อยากกลับมาแก้ตัวใหม่และอาจจะหยุดเล่นเกมนี้เลยมาขอดูแลเกมนี้ป้องกันการครหาทั้งหลาย มีความผูกพันธ์กับเกมนี้มานานเกือบ 10 ปี แต่ก็ยังอยากมีส่วนร่วมกับเกมนี้ไปอีกสักระยะเวลาหนึ่ง คุรต้นก็รู้จักผมพอสมควร ผมจะเขียนข้อความเพิ่มเติมยังไงก็คงมีผลน้อย แต่หวังว่าคุณต้นจะพิจารณาและให้โอกาสอีกสักครั้ง ไม่ได้หวังผลตอบแทนเพราะถ้าผมเลิกเล่นไปแล้วพรีเมี่ยมก้คงไม่จำเป้น ถ้าใช้ก้คงใช้แค่ทดลองWเปิดใหม่ มีคนชวนผมไปดูแลกรีกโพลิส แต่ผมก็คิดว่าผมชำนาญกับเกมนี้มากกว่าจึงขอโอกาสที่ไทรบัลดีกว่าครับ โปรดพิจารณาด้วยนะครับ

คุณคิดว่าเกมเวิลด์ที่ดี ควรเป็นอย่างไร? และคุณมีเแผนยังไงที่จะทำให้เวิลด์ที่คุณดูแลน่าเล่น? (อย่างน้อย 300 คำ):ส่วนตัวรู้สึกว่าคนไทยเล่นได้ต่างจากต่างประเทศมากทั้งด้านความคิดและไม่แยกแยะระหว่างเกมกับชีวิตจริง ตัดความรู้สึกออกมาไม่ได้ ผุ้ดูแลเกมน่าจะมีการตักเตือนและลงโทษตามระบบ พอผู้ดูแลเกมท่านหนึ่งลงโทษไปแล้วและดุงานนั้นไปแล้ว ก้ต้องยอมตัดสินใจให้เขาดูแล เรื่องใช้ภาษาผมจะพยายามเน้นจุดนี้มากที่สุดการตั้งชื่อเมือง การเขียนโปรไฟร์ ที่ส่อเสียด ผมคิดว่าจะส่งหนังสือตักเตือนสัก 2 ครั้ง ถ้าไม่มีการแก้ไขก็จะลบทิ้งทันที จดหมายที่ต่อว่ากันและใช้คำรุนแรงคงต้องลงโทาให้ชัดเจนครับ ผมคาดว่าผมมีวุฒิภาวะเพียงพอที่จะแยกแยะภาษาและคำพูดได้ และมีเวลาเพียงพอที่จะเข้าไปตรวจสอบเรื่อยๆในหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายในW.นั้นๆครับ

บน