[ IG-Mod ] RiVeRsIdEr

• ผู้เริ่มกระทู้ RiVeRsIdEr
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ใบสมัครผู้ดูแลฟอรัม

ชื่อ - นามสกุล: ธีรพงศ์ สังข์สุทธิ์
ชื่อเล่น: เจมส์
จังหวัด: กรุงเทพฯ

Email: movie_home@hotmail.com
MSN/WLM: -
เบอร์โทรศัพท์: 0894821549

เวลาที่ออนไลน์ประจำ: จ-อา. 18.00-21.00
(ระบุเป็นช่วงๆ ได้ครับ เช่น จ-ศ 10.00-13.00)
คุณคิดว่าจะมีเวลาช่วยเหลืองานในเกมกี่ชั่วโมงต่อวัน? และในช่วงเวลาใด?: 2 ชม. 19.00-21.00

ประสบการณ์อื่นๆ: เป็นผู้ช่วยGMใน HONTV CHAT http://www.hon.in.th/tv/chat
(เช่น สามารถใช้ภาษาได้, เคยดูแลฟอรัมที่อื่นมาก่อน (บอกชื่อเว็บด้วยครับ), อื่นๆ)
ทำไมคุณถึงอยากช่วยงานเรา? (อย่างน้อย 100 คำ):
ด้วยความเคารพนะครับพี่โทนี่ ถ้าจะให้ผมพิม 100 คำผมว่าผมพิมไม่ไหวหรอกครับพี่ เเต่ผมมีใจอยากจะช่วยงานพี่จริงๆนะครับ
ช่วยกรุณารับผมไว้พิจารณาด้วยนะครับ

คุณคิดว่าสังคมที่น่าอยู่เป็นอย่างไร? และหากคุณเจอคนทะเลาะกันในฟอรัมคุณจะทำอย่างไร? (อย่างน้อย 200 คำ):
ก็เหมือนข้างบนนะครับ ผมพิมไม่ไหวหรอกครับพี่โทนี่ 200 คำ
1. สังคมที่น่าอยู่ต้องมีความสงบสุขของสังคม ไม่เบียดเบียนกัน
2. หากผมเจอคนทะเลาะกันในฟอรัม ผมจะเเก้ปัญหาด้วยการเจรจากันทั้งสองฝ่าย

ปล. พี่โทนี่ครับ ถ้าผมได้หรือไม่ได้ยังไงก็ขอให้พี่โทนี่ช่วยมาบอกผมด้วยนะครับ
ด้วยความเคารพรักครับ

บน