K17 ใครที่อยู่ K17 หาเผ่าเชิญมาร่วมอุดมการณ์ กับเผ่า W.R.W {Warrior Warlock }

beerza408

คะแนน react
0
เผ่า Warrior Warlock อยู่ที่ K17 เป็นหลักครับ เผ่าเราค่อยๆโตอย่างเข็มแข๊งครับ ถ้าใครอยากรู้รสชาติของเกมนี้จริงๆต้องมาร่วมกันไปตั้งแต่ต้นๆครับ

อยากได้ผู้ที่สนใจเกมนี้ จริงครับ

และรักการช่วยเหลือเพื่อนๆในเผ่ามีความจริงใจครับ

มาร่วมก้าวไปสู่ความยิ่งใหญ่พร้อมๆกันครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:

beerza408

คะแนน react
0
ใครสนใจ ลงชื่อ หรือพิกัดไว้ครับ

ใครอยู่ k17 หรือใกล้เคียง ทิ้งชื่อ หรือพิกัดไว้ได้ครับ

ขอบคุณครับ

บน