KingdoM of HeaveN ต้องการสมาชิกเขต K53

seraphiem

คะแนน react
0
เป้าหมายคือช่วยกันสร้างอาณาจักรในฝัน ที่ผู้เล่นทุกคนมีส่วนร่วมตัดสินใจ
และวางแผนอาณาจักรด้วยกัน เราดำเนินแบบประชาธิปไตย ไม่มีเผด็จการ
และมีเพื่อนๆมากมาย อำนาจอยู่ในมือคุณ !

*คนๆ เดียวก็เหมือนลูกธนูลูกเดียวหักลงได้ง่าย คนหลายๆคนรวมกันก็เหมือนลูกธนูกองโตที่หักลงได้ยาก (เจงกิสข่าน)

ติดต่อที่ SeraPHiem (367|540) ทวีป K53 ครับ ;)

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
เผ่านี้ดีคับ หัวหน้าก็กันเอง ผมรับรอง ผมก็สมาชิก 1 ในนั้น

มาเป็นส่วนหนึ่งกับเรานะคับ โหวต+กระทู้+4ดาวแล้วนะท่าน

บน