login เข้าเกมส์ไม่ได้

ultrasax

คะแนน react
0
สวัสดีครับ

เมื่อคืนผมเล่นอยู่ดี ๆ เกิดไฟดับขึ้นมา เครื่องดับ แล้วผมเล่นดึกก็เลยตัดสินใจนอน แล้วเมื่อกลางวันเอาโน๊ตบุคเพื่อน login ก็เข้าได้ปรกติ แต่พอเย็นกลับมาเล่นเครื่องของผม มันกลับ login เข้าเซิพ(2)ไม่ได้อ่าครับ ผมลองเข้าเซิพอื่น(4)ก็เล่นได้ตามปรติ แต่เข้าเซิพที่เล่น(2) มันกลายเป้นหน้าจอแจ้งว่า อินเตอร์เน็ตไม่เชื่อมต่ออะครับ แต่ผมก็เล่น facebook,travian ในอีก 2 แท๊บ ก็เล่นได้ปรกติ ผมถามเพื่อนเพื่อนบอกว่า เป็นเพราะไม่ได้ กด logout ระบบเลยยังจำว่าเราเข้าเกมส์อยู่เลยเข้าไม่ได้ แต่สงสยัว่าทำไมเอาเครื่องคนอื่นกลับเข้าได้สะงั้น - -* งง แถมมันก้นานแล้วด้วยอ่าครับ ผู้รู้ช่วยทีครับ....

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ลองเปลี่ยนไปใช้ Web Browser ตัวอื่นดูครับ เช่น Firefox, Google Chrome แต่ก่อนอื่นอาจจะลองเคลียร์ cache / cookie ครับ

บน