Login :ไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้ .....

leelaanon

คะแนน react
0
กด Login แล้ว

ไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้ เวิลด์นี้ไม่สามารถให้บริการได้ในขณะนี้

หมายความว่าไงครับ ผมโดนแบนเหรอ ??

bas6248

คะแนน react
0
เป็นเหมือนกันครับ? เกิดไรขึ้น มีนักเวทใช้เวทดาเมจแรงเกินเหรอ??:mad:

dxccbb

คะแนน react
0
ผมก็เป้นนะครับ
แต่มีวิธีเข้าทางอื่นนะครับ
1.เข้าemailที่เราใช้สมัครเกมนี้
2.คลิกหาพวกข้อความจาก ไทรบัลวอร์ส มันจะมีจดหมายเกี่ยวกับไทรบัลวอร์ส
หาไปเรื่อยๆ จะมีจดหมายบางอันที่มี ลิ้งที่เข้าระบบให้ ที่มันแจ้งเตือนเกี่ยวกับคนงานหรืออย่างอื่นอะ

หรือเรียกง่ายๆว่า การเข้าโดยตรง

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ขณะนี้สามารถ Login ได้ตามปกติแล้วครับ ขอบคุณครับ....

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
เมื่อสักครู่ที่ผ่านมา เกิดปัญหาของฝั่ง Server ครับ ทำให้ไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ทราบเลยนะเนียว่ามีปัญหาเพราะไม่ได้ออกจากระบบเลย เหอะๆๆ

บน