OverSound รับคนดนตรีเข้าเผ่า K24

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
รับสมัครคน ดนตรี หรือ กำลังจะเป็นคนดนตรี หรือ มีใจรักดนตรี
เข้ามารวมกันฝึกซ้อมก่อนขึ้นsolo
ถ้าใครสนใจก็ ทิ้ง ชื่อ และ พิกัด ไว้เลยน่ะครับ
แล้วเด่วจะ ส่งแอด เผ่าไปหา(คนเบส)

DeletedUser

Guest
รักดนตรีครับ แต่เสียดายมีเผ่าซะแล้ว แล้วก็อยู่คนละที่กันด้วย t^t

DeletedUser

Guest
รักดนตรีครับ แต่เสียดายมีเผ่าซะแล้ว แล้วก็อยู่คนละที่กันด้วย t^t

DeletedUser

Guest
เจอแล้วคนดนตรีเหมือนกันเรื่องอื่นๆไม่เป็นไรใครเป็นคนดนตรีก้อเข้ามาเขียนคุยๆกันนะคับเราจะได้รู้ว่ามีคนดนตรีเล่นกันมากป่าว

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน