premium

noonoon001

Member
คะแนน react
0
พอดีผมไปเจอเวปนี้มาครับ
ขออนุญาติลบชื่อเวปนะครับ ผิดกฎการโฆษณาครับ

อยากทราบว่ามันเติมได้จริงมั้ยครับ
ขอ gm มา คอนเฟิม จะได้เติมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เติมได้ครับ เพราะตอนแรกๆผมก็เติมจากเว็บเหล่านี้
แต่ไม่รับรอง หากมีข้อผิดพลาด (เพราะไม่ใช่ของทางเกมโดยตรง แต่เป็นการเติมผ่านตัวแทนของไทย)

noonoon001

Member
คะแนน react
0
แสดงว่าไม่ได้ผ่านทางทีมงานนี้ แล้วผ่านทีมงานไหนละทีนี้ ^^

DeletedUser

Guest
เติมได้ครับ เพราะตอนแรกๆผมก็เติมจากเว็บเหล่านี้
แต่ไม่รับรอง หากมีข้อผิดพลาด (เพราะไม่ใช่ของทางเกมโดยตรง แต่เป็นการเติมผ่านตัวแทนของไทย)

การเติมๆได้ครับ แต่ขอย้ำนะครับ ไม่เกี่ยวข้องกับทีมงานใดๆของเกมนี้เลยครับ รวมทั้งตัวแทนไทยด้วยครับ เวปต่างๆที่แจ้งนั้นถ้าเกิดการฉ้อฉลหรือคดีความฟ้องร้องอะไรขึ้นก็ตามเราไม่มีส่วนเกี่ยวข้องครับ สามารถอ่านได้ในกฎของเกมครับ:):)

DeletedUser

Guest
แต่ผมว่าไม่ควรเติมจากเว็บที่แนะนำน่ะครับ เพราะว่าแพงไป

ซื้อโดยตรง ใช้บัตรเครดิต หรือ ใช้ k-web shopping จะดีกว่า เพราะคิดราคาตามอัตราเงินยูโร

อย่าง 600 คะแนน 9.99 ยูโร ตอนนี้ก็ไม่ถึง 400 บาท

บน