[swp]เผ่าของคนไทยคับ เชิญพี่น้องชาวไทยมาร่วมจัยสร้างเผ่าคนไทยให้เป็น 1

krungware

คะแนน react
0
เผ่านี้เป็น เผ่าของคนไทยคับต้องการรับสมาชิกเพิ่มคับขอแค่ให้เล่นทุกวันวันล่ะ นิดก็ยังดี เผ่านี้ ตั้งอยู่ทางตะวันออกเฉียงใต้น่ะคับ เป่าหมายของเราคือร่วม ตะวันออกเฉียงใต้ให้เป็นหนึ่ง และครองตะวันออกเฉียงใต้ให้
ได้คับ รับรองว่าไม่แพ้ ชาวต่างชาติแน่นอน ตอนนี้สมาชิกผมมี กัน 5 คนแล้ว ถึงคนจะน้อยแต่ผมเน้นคุณภาพ คับ ขอรับสมาชิกที่มีจัยรัก ชาติด้วยกันล่ะมีคะแนน 200+ ขึ้นไปสนจัยมาเป็นพี่น้องกับเราก็ โพสไว้เลยคับ รายละเอียดกิล เป็นยังงัยไปอ่านได้ที่ เผ่า [swp] ของเราน่ะคับ

ยินดีถ้าได้มาเป็นส่วนหนึ่งของพวกเราน่ะคับ​

DeletedUser

Guest
สนใจเข้าร่วมเผ่าครับ

สนใจเข้าร่วมชนเผ่าด้วย มีคะแนน 213 คะแนน มือใหม่ครับ

บน